Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NASA needs one more mission.... to launch the bunch of CCM mafia into deep space

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DoubleOSeven, Jul 18, 2011.

  1. D

    DoubleOSeven JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 5, 2008
    Messages: 661
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    In addition, no return. Ni dawa pekee kwani haiwezekani kabisa kutatua matatizo na mkenge waliotuingiza wao na kupata viable solution kwa kutumia akili hizohizo za kwao.
    Bora wapotelee hukoooo!
     
  2. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu

    will take this request where it belongs ... Najua watanisikiliza!

    Hawa mafia ... kokote kwingine wataleta atahri tu! They are very infectiouse

    RA inasemekana anataka kufanya kupotea kama bilali ...

    hawa wengine ... wameanza kubabaika ... kweli wakiachwa watajibadilisha sura na pua ..watajipoteza huku wakiwa hapa hapa .. kwa majina na sura nyingine!
     
Loading...