Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

narudisha bikiea...lol

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by rebeca, Jan 17, 2012.

  1. r

    rebeca Senior Member

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nipo 'kazini' karibuni lol yaani siamini mtu kaacha hela yake hapo mbele za hivyo vinyago lol kweli akili ni nywele kila mtu ana zake.[​IMG]
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kaacha pesa kaondoka na alichofuata.
    Hiyo inaitwa biashara.
     
  3. r

    rebeca Senior Member

    #3
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    narudisha bikira karibuni,,,,,,,,,,,,
     
  4. r

    rebeca Senior Member

    #4
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio biashara ni wizi,alichoondoka nacho ni bidhaa feki ambayo haitamsaidia lolote,ni sawa na kununua cheni bandia,
     
  5. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hapo Maisha ndo yanakuwa matamu. Vinginevyo hii dunia ingeboa sana
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wizi wakati kajipeleka mwenyewe?
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    We si ulienda ulaya kusoma???
    Elimu yako haijakusaidia.

    Unapoteza muda tu hiyo kitu haisaidii lolote
    tena usije mwambia mtu bikira
    labda useme hujafanya siku nyingi
    tena kafanye labda ya hospitali, maana wanabana diameter.

    Ila akizama mara moja tu bwetuuu inaachia.

    Hiyo ya kichina sijui hata hivyo ni uchafu na bikira huwa hairudi.

    fanya therapy za kiasili diameter itapungua.

    Kama ni sikio la kusikia hutiofanya ila kama la kufa we kwfanye
    utaaibika a million times.

     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Jan 17, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,043
    Likes Received: 15,968
    Trophy Points: 280
    Becky bana :lol:
     
  9. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Jamaa anatafakari afanayaje? dah kapata au kapatwa
     
  10. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    weka contacts
     
  11. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    huko unakoishi kwani hawapo?
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Huyo kwenye picha ni wewe?
     
  13. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #13
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    unarudisha bikira ili ikatolewa na nani bahati unairudisha halafu unakuja kukutana na yule aliyekutoa ile original sasa sijui utamwambiaje
     
  14. r

    rebeca Senior Member

    #14
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shindwa na ulegeee hunijui...babu tafadhali eeh,mie ni mke wa huyo mganga hapo juu....
     
  15. r

    rebeca Senior Member

    #15
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    mambo NN..?...lol
     
  16. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #16
    Jan 17, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kazi ipo
     
  17. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #17
    Jan 17, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,664
    Likes Received: 617
    Trophy Points: 280
    kuna utafiti uliwahi kufanyika na kugundua kuwa wasomi wengi(stashahada na kuendelea) ndio wateja wa huduma hii. Kati ya wateja 100 wanaoenda kwa huyu bwana 65 ni wale wenye elimu ya juu, upo hapo mwana JF!
     
  18. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #18
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Kongosho umeshapata wateja wangapi? Na je wateja wako ni wa aina gani, na je unalipa kodi kwa mamlaka?
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Jan 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    nafanyia stend ya mabasi ubungo
    wakiwa wamesimama
    hamna kodi wala nini.

    Wateja ni wengi sana hasa wafanyakazi.
     
  20. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #20
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    unarudisha ya mbele au ya nyuma
     
Loading...