Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Narudi bongo, msaada wakuu!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Tripo9, Oct 16, 2009.

  1. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2009
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Baada ya kui-miss bongo km miaka 2 hivi, sasa narud ndani ya wiki moja au 2 hivi.
    Naomba ushauri nikija ni2mie mtandao gani wa simu yaan voda, tigo, zain nk. Nataka huduma reliable na bei cheap.
    Pili kama kuna m2 anajua nawezakupata chumba maeneo karibu na Airport Dar, nyumba yenye gate ntashukuru sana. Ningependa kulipia labda miezi mi3 coz sijajua mishughuliko yangu ofisi ita base wapi. Sitamaind kama chumba kitakua mbali na airport bali ingenirahisishia sana km ikiwa hivyo.
    Ni hayo 2.
     
  2. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2009
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,593
    Likes Received: 2,535
    Trophy Points: 280
    kARIBU SANA bongo,miaka miwili mbona bongo iko vile vile tu.mtandao tumia TIGO kuhusu vyumba madalali wapo
     
  3. M

    Mwambashi Member

    #3
    Oct 16, 2009
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu sana,
    Bongo ni ile ile hakuna mabadiliko. TIGO ni mtandao bomba sana hasa kwa mijini.
     
  4. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Karibu lakini unatokea wapi?
    Hii itatupatia mwangaza wa jinsi ya kukusaidia.
    Eti unataka mtandao cheap lakini reliable?
    Hakuna kitu cheap halafu reliable mkuu.
    Karibu lakini.
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah mkuu karibu sana Nyumbani bongo bado Tambarare mzee kwa line nakushauri utumie tiGo ndo mtandao wa bei cheee kuliko yote ukiongeza tumia Zantel
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Baada ya kui-miss bongo km miaka 2 hivi, sasa narud ndani ya wiki moja au 2 hivi.
    Naomba ushauri nikija ni2mie mtandao gani wa simu yaan voda, tigo, zain nk. Nataka huduma reliable na bei cheap

    BOMBA MBAYA !!KARIBU MPENDWA NAFURAHI KUSIKIA WATANZANIA WAKIKUMBUKA NYUMBANI KWAO PAMOJA NA KWAMBA SIJAJUA UNARUDI KIMOJA AMA LAH...HATA ILI LA KURUDI TU BIG UP.....HAKUNA MAWAZO TOFAUTI

    MTANDANO NI HUO HUO TIGO

    UKIFIKA AIRPORT USIKIMBILIE TAX ZA PALE ZA I DOLLERS BILA KUANGALIA WATANZANIA ZIPO ZA WALE WALE KWA NJE WALA USIOGOPE KUTEMBEA KIDOGO...

    KWA UPANDE WA NYUMBA LABDA NIKUPE NAMBA YA DALALI...0716 580 040

    MMMH KWA MIEZI MITATU TUOMBE MUNGU INAKUWAGA SITA NK...

    NAKUTAKIA KILA LA KHERI NA PLAN ZAKO
     
  7. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wewe ni mbongo au? Mbona unatuaibisha ? Mbongo gani anaanza kuulizia vitu kwa mbali hivyo? Wewe ktu cha kwanza shuka ground hali halisi utaifanyia tathmini mbele kwa mbele.
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Oct 16, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Watu wengine kwa kupenda sifa na attention....mtu huendi popote lakini unabandika humu eti unaenda bongo....frustrated individuals are pitiful...
     
  9. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2009
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    we ukija anza na voda. ndio bomba kweli kweli .Then cheap rooms jaribu hapo manzese hapo. Viko tu. Kwani majuu ulikuwa unapiga mzigo au kula kulala?
     
  10. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    anajifanya mgeni bongo, miaka miwili TU! njoo nikupe nyumba nyuma ya kiwanda cha ashkirim-BAKHRESA, nyumba ina geti ndiyo lakini uzio wa makuti, nachukua miezi 12 laki moja tu kwa mwezi, bei chee baba uwanja wa ndege unatembea dk 10 tu.
     
  11. Visenti

    Visenti JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,033
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 133
    fuata ushauri huu!
     
  12. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,613
    Likes Received: 1,931
    Trophy Points: 280
    Beba mishumaa au taa za solar bongo hakuna umeme
     
  13. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Watu wengine kwa kupenda sifa na attention....mtu huendi popote lakini unabandika humu eti unaenda bongo....frustrated individuals are pitiful

    Nawewe uwajui??wakirudi laba waje na makaratasi ya kubandika
     
  14. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kiongozi,

    Unajua kijana kanshangaza sana, lakini sisi waTZ tuna malezi tofauti kutokana na maisha ya maskini na matajiri kutofautiana sana, huenda huyu mwenzetu ni wale 'kamlete' hawajui ku-hustle. Sasa ndio hivyo kafikwa.
     
  15. Visenti

    Visenti JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,033
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 133
    Ni kweli, inaonyesha uwezo wake wa STADI za MAISHA ni mdogo sana, na ninawasiwasi kuwa IQ yake ni single digit!
     
  16. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Wabongooooo,

    We are soo bad we are good. I hope Abdulhalim was being sarcastic.

    Granting the original poster the benefit of doubt, kuna ajabu gani kufanya planning?

    OK, jamaa anaonekana ku-stretch vitu unnecessarily, miaka miwili mbona ni muda ambao baadhi yetu huwa wanaenda vacation bongo? Lakini at the same time there is nothing wrong with planning ahead and soliciting info, sasa watu wasiofanya planning badala ya wao kuonekana kwamba ndio wasiofanya vizuri tunaanza ku embrace culture ya "we shuka tu utaona hali huko huko"

    Vipi kama anashuka halafu anagundua kuna vitu vinauzwa kwa bei mara kumi bongo kuliko huko aliko?

    I think the whole point of the post 0- if your ignore the overstretch- ni kujiandaa, sasa utamwambiaje mtu aende kichwa kichwa wakati yeye anataka kujiandaa?
     
  17. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    hahahaaa! huyu nae! sasa anataka chumba au nyumba? na anataka karibu na airport ili atembee kwenda airport au?

    kama vipi madalali lazima wakupe nyumba za waliohamishwa ile kwako.
     
  18. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2009
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Angalia kaka usijepewa Kipawa baadae wakavunja nyumba ukiwemo ndani kuwa makini na yeyote atakae kuambia kuwa ana chumba Kipawa watachukua pesa wakijua kuwa nyumba itavunjwa wakati wowote.
     
  19. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #19
    Oct 16, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu,
    Maelezo yako yanakufanya uonekane mnyonge na mtu aliyechoka sana.
    Utakuja kwa usafiri gani tukupokee?
    Ndege au Meli au Gari?
     
  20. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #20
    Oct 16, 2009
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Duh! Great thinkerz wengine bwana! Ok. Nawashukuru sana mlionikaribisha na kunishauri. Ntachukua ushaur wenu.
    Kwa wengine i take it mnatafuta umaarufu JF. Ila wa2 wa dizain yenu ni part ya vijimambo viifanyayo dunia izunguke. Asanten na nyie pia
     
Loading...