Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

napol vs chelsea 3-1

Discussion in 'Sports' started by white wizard, Feb 22, 2012.

  1. w

    white wizard JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    chelsea yapata kipigo toka kwa napol,ktk michuano ya kombe la uefa.kwa timu hii hata wafanyeje,inaonekana kama kuna mgomo baridi hivi,yaani wachezaji hawajitumi kabisa!nadhani kocha wa chelsea amekalia kuti kavu.kwa msimu huu nadhani hakuna timu ya england itakayo onja robo fainali,ki2u ambacho ni nadra sana kwa kipindi kirefu sana.bora mi nipo uefa ndogo(europa).bora tukose wote.
     
  2. Baba Kajo

    Baba Kajo Member

    #2
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Daaaaa mi nashindwa kuelewa tatizo nini?
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Kweli bora tukose wote tu.
     
Loading...