Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Napingana na Wanaozuia chakula kisiende Nje

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mshoki, Feb 27, 2012.

  1. m

    mshoki Member

    #1
    Feb 27, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuzuia chakula kwenda nje sio sahihi badala yake wenzetu wanapokuwa na njaa ndo fursa ya sisi kuzalisha kwa wingi ili kutosheleza soko. Watu wengi hasa wanaoishi vijijini wanashindwa kuzalisha mazao ya chakula kwa sababu hayana bei nzuri wakati garama pembejeo zinapanda kila siku,lakini kama tutafungua mipaka yetu chakula kitakuwa na bei nzuri na wakulima watazalisha kwa wingi kwakuwa itakua kilimo biashara badala ya sasa kilimo chakula.
     
  2. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sera ya nchi hii bana!!! ni kuwakandamiza wakulima kwa kuwapangia mahali pa kuuza mazao yao ilihali wenye viwanda hawapangiwi!
     
Loading...