Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Napingana na msemo unaosema ''MASIKINI HAFILISIKI''i

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Bongemzito, Dec 1, 2010.

  1. B

    Bongemzito Senior Member

    #1
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna baadhi ya misemo watu wanapenda kuizungumza na wengine kuiandika kwenye magari kwa nyuma kama ujumbe,mda mwingine kufurahisha watu au kuelimisha.

    Ila msemo mmoja unasema kwamba ''MASIKINI HAFILISIKI''................mimi napingana sana na huo msemo maana kwa uelewa wangu ni kuwa masikini anafirisika na kuwa FUKARA..

    Maana masikini ni yule ambaye anaishi chini ya dola moja kama ilivyokuwa wananchi wakiafrika ikiwemo tanzania yetu....Na Fukara ni yule ambaye hata hajui atakula nini na hana uwezo wa kupata kiwango hicho cha chini ya dola moja....

    Sasa sijui wenzangu mnasemaje kuhusu suala ilo...nawasilisha hoja
     
Loading...