Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Napindua nchi peke yangu nimechoka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mmzalendo, Mar 12, 2011.

  1. mmzalendo

    mmzalendo Senior Member

    #1
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani haja jamaa walileta shule za kata nikapeleka mtoto wangu
    hakapoteza miaka minne katoka bila cheti, sana wamekuja na hili
    la bajaji swali ninalojiuliza hizi bajaji zinawapeleka watu kufanyanini hospitali
    kama hakuna huduma? mbona mipango yetu kinyume nyume kila siku au viongozi wetu akili zimekaa up side down kwa hiyo mipango yao inaanzi tunapokwenda kabla ya tulipo
    wadodose zaidi hapa www.lifeofmshaba.com: HIZI BAJAJI HAZINA TIJA KATIKA KUINUA UTABIBU NCHINI HAPA NI SIASA TU IMETUMIKA !!!!!!
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    mkuu umenena
     
  3. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Anza kupindua hapo unapoishi kwanza kwenye hiyo nyumba ya kupanga ukishamaliza pindua mtaa wako then utafikiria kupindua nchi okay?
     
  4. lm317

    lm317 JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona hujasema lini wapindua nchi hii ya wadanganyika? au siri
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Kazi tunayo, pamoja na ufisadi wote huu hatuwesi kununua magari ya wagonjwa? Hiz bajani zitaweza kweli kwenda kule kijijini kwetu Kiruruma Biharamulo? Tutadanganyana hadi lini jamani?
     
  6. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    tatizo viongozi wetu wanadhani sisi hatuna akili kama wao wasivojua kifikiri.bajaji bajaji zitapita wapi? barabara hata trekta lapita kwa tabu sembuse bajaji,pili hosp wanakopelekwa hakuna huduma wala madawa sasa bajaji za nn? kuipindua nchi lazima watanzania wote waamke tuipindue kwa amani hapo 2015 na kutunga sheria za kuwapeleka mahakamani viongozi wote waliofilisi nchi tukianza na Mkapa,Lowassa,Mkwere,Hosea wote wote woooote mafisadi,kama Ufaranza wameweza kumpelea rais wao mahakamani kwa kosa la rushwa akiwa meya kwa nn sisi tushindwe? zambia nako wameweza,Botswana nk.
     
  7. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    unaota wewe
     
  8. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    jamani hivi kweli bajaji hizo za kubeba wagonjwa ni wagonjwa wa aina gani hao?? na zitakuwa zinatumikawa maana sehemu kubwa bara bara ni mbovu na huyo mgonjwa atafika hosp akiwa na hali gani???
     
  9. mmzalendo

    mmzalendo Senior Member

    #9
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka nina nyumba yangu sijapanga sio lazima niwe fisadi kuweza kujenga nyumba yangu
    mimi ninaupeo wa kutosha kupindia nchi wala siitaji kufanya kidogo kidogo kama unavyotaka kunilazimisha
    na PILI SIHITAJI WATU WAOGA KAMA WEWE WAOFIKIRIA KWA UFINYU
    MIMI SAWA NA ACID NAKULA HATA CHUMA NA KAMA UNADHANI NINATANIA
    NA WEWE UNAJARIBU KUNIKATISHA TAMAA here i am come to get you and them
    agrrrrrrrrrrrrrrrrrr amuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
    www.lifeofmshaba.com
    mawzo yangu ni bunduki na vitendo vyangu ni risasi pisha muoga weee husije pigwa risasi hiyo yako
     
  10. mmzalendo

    mmzalendo Senior Member

    #10
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawezi kufika hatakufa kwenye foleni ngumu
    hayo mabajaji ni kutuwaisha chumba cha marehemu
    sio wodini huko hakuna huduma
     
  11. Wa Kwilondo

    Wa Kwilondo JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2011
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 1,085
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    kaka umenifurahisha! Agiza bia 2 nitalipa!
     
  12. mmzalendo

    mmzalendo Senior Member

    #12
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sitaki wajue maana hiyo ni moja ya mbinu zangu kuna waoga wengi nch kwetu wasije kunishawishi tofauti
    na mauti zao sito zikama niwa hacha waliwe na tai
     
  13. V

    Vumbi Senior Member

    #13
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Anaye-ota ni wewe au ni yeye.

     
  14. mmzalendo

    mmzalendo Senior Member

    #14
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shukurani kama lakini kwa kuwa ninataka kudili na vicha nadhani ni nunulie bangi kaka
    ili niwe katili kama wao
    bangi nibangue nisiwaone huruma mafisadi

    agrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr amuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
     
  15. mmzalendo

    mmzalendo Senior Member

    #15
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo ni EL au RA kavamia account ya mtu
    mimi sitowafunga jera kumaliza pesa ya umma nitawato sadaka wakapigani vita huko Afganistan

    wezi wakubwa nyie mnatuipia mali na sasa mnataka kutufilisi fikra zetu kwa udanganyifu wenu
     
  16. akashube

    akashube JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hayo tu!!!!!!!!!!!!!!??? kweli wabongo hamstahili kupiganiwa, mi wacha nirudi zangu msituni loh!!!!!!!!!!!
     
Loading...