Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Napigiwa kura leo!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Diwani, Aug 1, 2010.

  1. D

    Diwani Member

    #1
    Aug 1, 2010
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waheshimiwa wana wa nchi! nilipoandika jina langu Diwani maana yangu ilikuwa ni maandalizi ya kugombea udiwani katika kata moja iliyopo mkoani Tabora na sasa nimetoka kukagua vituo vyote naona mambo yanaenda sawa. Naomba Dua na sala zenu inshalla nitawajulisha jioni uwezekano wangu wa kushinda ni kati ya % 65 hadi %72
     
  2. M

    Mutu JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tukuombee ushinde au ushindwe ?
    Tupe kilichokusukuma kutaka udiwani na itikadi zako tujue tuombe lipi,la ww kushinda ama kushindwa.
    Hope your in good side,I pray so.
     
  3. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2010
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Upo kundi la Bashe?
     
  4. D

    Diwani Member

    #4
    Aug 1, 2010
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mutu! Niombee nishinde!

    Kilichonituma kugombea ni kutumia haki yangu ya msingi ya kuchagua na kuchaguliwa na zaidi ni kushiriki katika jamii kuleta changamoto kama kijana ya kuleta maendeleo katika kata. Mwisho ni kuhakikisha naisimamia na kuitekeleza ilani ya uchaguzi ya CCM ya mwaka 2010-2015.

    Nagombea kupia CCM na ndg SELOUS mimi sipo kundi lolote ila nipo kundi la CCM.

    Once again naomba sala na dua zenu.

    Bye for now!

    Nitarudi jamvini kati ya saa 12 jioni na saa moja.
     
  5. Tuntu

    Tuntu JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2010
    Joined: Jan 28, 2009
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kata yako ipo kwenye jimbo gani?usisahau kutueleza yatakayojiri hata kama yatakuwa ni mabaya kwako, aliye bora na ashinde.
     
  6. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2010
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    chichiem huyu!!sijui anatafuta nini huko!na ushindwe kabisa!
     
  7. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Pilipili usiohila inakuwashia nini?
     
  8. K

    Kituko JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    MZEe KWA NN UOMBEWE?, KAMA SERA ZAKO ZIMEELEWEKA NA WATU WAKAKUKUBALI KWA NINI USICHAGULIWE HAYA SIO MAMBO YA KUOMBA,
     
  9. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,750
    Likes Received: 1,908
    Trophy Points: 280
    Mimi nakuombea upite mchujo huu wa CCM, lakini nadhani October ndo itakuwa mwisho wa safari yako kwani kuna kijana machachari wa CHADEMA anagombea pia kata hiyo (kama ni kweli ya huyo ndg. Selous) na kwa vyovyote vile atapita tu. Halafu kumbe hapa JF unatumia jina hili !!
     
  10. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #10
    Aug 1, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mzee wetu Diwani ulituahidi utarudi kama Yesu alivyotuahidi hatujasahau ahadi ni deni, mambo yakoje huko, samahani lakini kwa kukuamusha najua una machungu na uchovu wa kampeni.
     
  11. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #11
    Aug 1, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha... Nahisi hali mbaya lol
     
  12. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #12
    Aug 1, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Diwani vipi bado wanajumlisha ?
     
  13. K

    Kanyafu Nkanwa JF-Expert Member

    #13
    Aug 1, 2010
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 789
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nimefurahi sana kwa kweli. Nimecheka sana.
     
  14. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #14
    Aug 1, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Itakuwa anasaini matokeo!
     
  15. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #15
    Aug 1, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,541
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Huenda vituo viko mbalimbali sana, wanasubiri karatasi ziletwe makao makuu ya Kata
     
  16. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #16
    Aug 1, 2010
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,858
    Likes Received: 432
    Trophy Points: 180
    Msikimbie tu akirudi na ushindi wa kimbunga.
     
  17. D

    Diwani Member

    #17
    Aug 2, 2010
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waheshimiwa, nilikuwa nakusanya matokeo ya wabunge kibaya zaidi Internet cafe zilipo jirani zinafungwa saa 2.00 usiku. matokeo ni mazuri sana nimeshinda kwa kishindo nasubiri vikao vya uteuzi kwa mujibu wa taratibu zetu za CCM! anayenifuata kwa matokeo nimemzidi kura 320 so its over
     
  18. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #18
    Aug 2, 2010
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    unajuaje siili? kwanza we are all suffering from the works of chichiem, leo unaniambia upumbavu wako hapa wa pilipili?toa ufala we!!of course this concerns me!mpumbavu kabisa we!
     
Loading...