Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Napiga kura kwa mara ya kwanza mwaka huu.

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by kibhopile, Oct 20, 2010.

  1. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2010
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    habari wana JF.
    31th oct, napiga kura yangu kwa mara ya kwanza na nahisi nawakilisha walio wengi tuu. sasa nawaomba wale wadau ambao walishapiga kura hapo awali kunithibitishia kama kweli kura huibwa au lah, coz hii kitu bana inachanganya sana. pls naomba unieleze hata kama ni ki-IT bt kwa kiswahili.sita-entertain sababu kama tiki kuhama,mtu kujificha darini na kama hizo. nahitaji mchango wako wa kitaalam zaidi, ili namimi nije kuwa shuhuda kwa mpiga kure mpya 2015.
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    hahahah! hiyo ya kujificha darini sikuijua.

    Chagua Slaa.
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Umesha jua kituo chako chakupigia kura Kwa sms?
     
  4. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2010
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    sure kituo naijua, bt nataka kujua kura yangu mpya inaibwaje? na kivipi?
     
  5. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    tafuta thread ya Mzee mwanakijiji ya leo au muangalie facebook kaelezea kila kitu mkubwa
     
Loading...