Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Napiga hodi kwa wana Jamii Forum.

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by nchasi, Nov 20, 2010.

  1. n

    nchasi JF-Expert Member

    #1
    Nov 20, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 495
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Najiona kama ni mtu niliyekumbuka shuka wakati ni asb.kumekucha. Ni Mr TANO ATHANAS NCHASI. Kutoka Dodoma St. JOHN'S UNIVERSITY. Nawaomba wanaharakati tujuane jamani ili na mimi niwe active member. Ambaye atakuwa interested hata kwa contact ni
    { 0776934915 }. Ndani ya JF tufanye mambo kuleta mabadiliko yenye matumaini. Tukiamua si inawezekana jamani.?
     
  2. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Habari za kwako Tano!
    Karibu!
     
Loading...