Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Napendekeza wimbo huu utumiwe na chadema katika MV4C!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gwaks makono, May 6, 2012.

  1. G

    Gwaks makono Senior Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Aug 27, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimeusikiliza kwa makini wimbo wa sarafina freedom is coming tommorow nimeona ni vizuri ukatumiwa na chadema katika mv4c!
     
  2. s

    slufay JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Taifa lina wimbo wake kwani tulipata uhuru 09/12/1961 ....... huo cdm utakuwa na mantiki gani,,,, acha kuiga tu kama miziki bongo fleva, ( waige kina Baraka Mwinshehe , sikinde et......),,,,,........
     
  3. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    mhh!....
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kwani amependekeza uwe wimbo wa taifa..mwaka huu msipo vaa chupi vichwani....
     
  5. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba kufahamu Account namba ya M4C kama mtu atahitaji kutupia kachochote kama mchango wake kwa chama chake; nimeulizwa hii kitu jana na mdau mmoja anaonyesha kuzikubali sana jitihada za CDM ktk ukombozi wa Taifa hili.
     
  6. s

    slufay JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Toa jibu la maaana achaga maneno makali aiiise, wimbo wa sarafina unaujuaaaa??? Freeeeedooom is commming tommmmorrowww,,,,,,<< sisi tushapata uhuru je tuige na wa sarafinaaaa???? ,,,,,,,,,,
     
  7. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hilo song lilipigwa hapa furahisha mwanza ni noma,naona hata makamanda huwa wanalikubali coz wanalitumia sana.
     
  8. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,632
    Likes Received: 1,516
    Trophy Points: 280
    Tunahitaji clear, patriotic, and bold statements addressing our problems and people mobilization towards solution. That's all. Mambo ya ngoma na mziki yanawafaa zaidi magamba kwa sababu hawana sera za maana za kuwaeleza wananchi. Wimbo wa taifa na chache zilizopo zinatosha.

    Tunahitaji kusikia suluhisho la ufisadi, uporaji wa rasilimali, madaraka ya nchi kuhodhiwa na "wateule" wachache tena kifamilia zaidi, elimu yetu inadorora, kilimo muflisi, umasikini uliotia kambi nchini utaondokaje, ardhi, maji, huduma za afya zilizosambaratika, usafiri - reli, anga, n.k. n.k. n.k. Haya ndio mambo yanayopaswa kuwaumiza vichwa wanasiasa na wananchi makini na sio habari ya kuzungusha viuno!
     
  9. m

    mkizungo JF-Expert Member

    #9
    May 6, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu,,si vibaya kuiga kama kuna tija,, kugusa hisia za watu,, wa tz ndivyo tulivyo,,,ushaona nyimbo mpya za kuendeshea ibada,,,,,teuzi za nafsi ,,nyimbo za injili au luturujia mpya,,,,,zenu za bongo ubongo wa fieva zinachujakila secunde,,,,,,vita ni vita kila silaha ni muhimu niwahimize vijana kutunga nyimbo za kutia ujasiri ukombozi kwa kueleza mateso yetu kwa hisia halisi,,,,,,,
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    May 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Yapo mengi mazuri ya kuigwa kutoka kwa wenzetu, acha kukurupuka.
    Hiyo ID kikwetu ina maana muhimu na jema sana lakini naona unaiaibisha.

    Tatizo lenu nyie mnatumiwa kama Kondomu na ccm kiasi cha kupofuka akili.
     
  11. R

    Raphael9 Senior Member

    #11
    May 6, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    YEAH!! DATZ TRUE MAN "FREEDOM IS COMING 2MORROW" kweli UHURU 2mepewa but kuna UHURU 2naukosa kutokana na hawa MAGAMBA Kufanya huu UHURU 2lionao kujinufaisha wenyewe"
     
  12. G

    Gwaks makono Senior Member

    #12
    May 6, 2012
    Joined: Aug 27, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lakini pamoja na hayo yote kamanda kuna kundi kubwa la vijana ambao inabidi tuwateke kwa nyimbo za kuwahamasisha na kuwa na kuwa na hisia kali juu ya utawala uliopo madarakani.
     
  13. G

    Gwaks makono Senior Member

    #13
    May 6, 2012
    Joined: Aug 27, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    subiri mkuu wenye nayo watakujuza hapahapa
     
  14. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #14
    May 6, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
     
  15. Karikenye

    Karikenye JF-Expert Member

    #15
    May 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama wewe ulipata uhuru 1961 hongera sisi bado tunautafuta!
     
Loading...