Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Napendekeza, mwizi akiwa amevaa hijab asikamatwe!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by emalau, Sep 22, 2011.

  1. e

    emalau JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2011
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 964
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    Uchaguzi mdogo jimbo la igunga umenifungua macho na masikio na kuweza kutambua uelewa wa baadhi yetu, sijui kama ni makusudi au hisia tumeamua kuweka akili zetu pembeni. DC alituhumiwa na CHADEMA kwamba alikuwa anafanya mipango ya uchakachuaji. badala ya watu kuongelea tuhuma wanaongelea mavazi aliyovaa DC, hii inawezekana ni kutaka watu wasiongee ukweli ambao ni wizi wa kila uchaguzi unapofanyika na badala yake waongelee mavazi.

    Kwa kuwa mavazi ya dini yanaonekana ni muhimu kuliko matendo ya mvaaji, napendekeza mwizi, fisadi, jambazi akiwa amevaa hijabu, kanzu au baraghashia asiguswe. Hata akionekana kwenye kamera za supermarket akificha bidhaa kwenye hijab asiguswe kabisa maana hilo ni vazi tukufu !!!

    Nawakilisha wana JF
     
  2. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Crap. Nenda kawaambie mbumbumbu wenzio uchafu wako huu! Kukamata mtu ndi kumdhalilisha na kutaka kumbaka?
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    tatizo wewe ndio haujamuelewa mleta hoja,yeye na wewe mna mtazamo sawa,.wote mnashangaa watu wengine kuwadefend watuhumiwa eti sababu tu wamevaa hijabu,...plz read between lines b4 kumjaji mtu...period
     
  4. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,238
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
    Nakumbuka ule ujambazi uliowahi kutokea pale Ubungo NBC miaka kadhaa iliyopita mojawapo ya wale majambazi alikuwa amevaa vazi linalotumiwa na wakina mama wa Kiislamu kujisitiri mpaka usoni kumbe ndani alikuwa na SMG ameificha, sasa kwa mujibu wa wanazuoni hawa huyu naye hakustahili kuguswa.
     
  5. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,238
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
    Aliyekuambia walitaka kumbaka ni nani? Kazi hiyo anaifanya Mwigulu tu huko Igunga.
     
  6. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Unajaribu Kuupaka Upepo Rangi!
     
  7. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwanını wasıkamatwa?
     
  8. I

    IBETE New Member

    #8
    Sep 22, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tusiyageuze hayo mavazi kinga ya wahalifu.
    Mhalifu yeyote wa dini yeyote wa chama chochote wa kabila lolote akiwa amevaa nguo yeyote lazima ashughulikiwe mara moja.
     
  9. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Nasikia harufu ya mashoga hapa
     
  10. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #10
    Sep 22, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    kudadeki navaa kanzu nazama sehemu napiga bingo mtu akiniuliza tu nasema anachafua kanzu shenzi..........
     
  11. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #11
    Sep 22, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    thubutu.
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Sep 22, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    ccm wameishiwa sera, akili zimejaa matope ndiyo maana wanahubiri upumbavu badala ya kujibu/kujenga hoja.

    yeyote anayeishabikia ccm lazima atakuwa na upungufu wa akili.
     
  13. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #13
    Sep 22, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,763
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Hivi utajuaje kama huyu ni mwanaume au mwanamke? mwizi au si mwizi?

    [​IMG]
     
  14. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #14
    Sep 22, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    wakati unafanya hivyo jihakikishe unakadi ya uanachama ya ccm.
    kwa ccm hakunaga uhalifu wa aina yeyote, maadam uwe mwanachama wao.
     
  15. F

    FUSO JF-Expert Member

    #15
    Sep 22, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,766
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    Kwa hii picha - lazima niwa suport watu wa marekani.
     
  16. M

    Mundu JF-Expert Member

    #16
    Sep 22, 2011
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kwani mwizi utamtambua kwa sura?
     
  17. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #17
    Sep 22, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wakuu kuna kosa limefanyika,inabidi Chadema wafanye 'maamuzi magumu' na kukubali kuna ukiukwaji umetokea.Hebu someni raiamwema ya jana karibu makala nne zinazungumzia mada ya DC na hamna hata moja inayotetea hoja za Chadema.
    Chadema waliwekewa mtego wameingia kichwa kichwa na sasa tunaongelea DC wa Igunga badala ya hoja za uchaguzi.
     
  18. W

    WIZARD Member

    #18
    Sep 22, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vaa hijabu, vaa kanzu, vaa vioviote vile halafu iba, tukishika tunaanza na icho kivazi chako, mwisho wa siku tunakuachia mimba...
     
  19. zimmerman

    zimmerman JF-Expert Member

    #19
    Sep 22, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Nimeipenda sentensi yako hii. Kama hutamind naomba niiweke iwe signature yangu kwenye profile yangu ya JF, ila nitakuquote;

    "Kwa kuwa mavazi ya dini yanaonekana ni muhimu kuliko matendo ya mvaaji, napendekeza mwizi, fisadi, jambazi akiwa amevaa hijabu, kanzu au baraghashia asiguswe."

    Halafu haya mavazi ya kidini kama hijab au burka ni ishara tu za mfumo dume unaotumia dini kuzidi kuwatawala wanawake. Mimi ningekuwa na nafasi ya kisiasa ningepiga vita uvaaji wa alama zote za kidini kwenye public offices iwe ni rozari, au barghashia, au hijab;
     
  20. N

    Najaribu Member

    #20
    Sep 22, 2011
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mwizi na hijab au mavazi mwngine yo yote hawana uhusiano. DC alikuwa katika kikao cha kisiasi tena kwenye eneo la chama pinzani - akifanya nini? Hili ndilo muhimu. Kama hijab ilivuliwa au la, hilo si kipaumbele. Kipaumbele ni demokrasia katika chaguzi zetu.
     
Loading...