Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Napendekeza katiba ianze na hivi nchi hii ni ya kibepari na kipengere cha ujamaa na kujitegemea

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by baraka moze, Jun 4, 2012.

  1. b

    baraka moze Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hii ni kutokana na ujamaa na kujitegemea hautumiki tena
     
Loading...