Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Napendekeza JULIO APEWE MKATABA RASMI KUINOA TIMU YA VIJANA

Discussion in 'Sports' started by commonmwananchi, Apr 10, 2011.

  1. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    kwa mafanikio yaliyofikiwa na timu yetu ya taifa vijana kwa kuitoa CAMEROON.na kuweka historia mpya ya soka nchini,kocha mzawa JAMHURI KIHWELU apewe mkataba rasmi na TFF na hii itawapa motisha zaidi wengne wenye uwezo na vipaji nchini..kuliko kuendelea kuwathamini makocha wa kigeni pekee,huku tukiwaacha wazawa wenye kuonyesha uwezo kama hao wgeni.
     
  2. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Big up sana hiyo!! tunahitaji watu wenye vipaji kila idara siyo kwenye michezo tu!!
     
  3. k

    kingmaker Member

    #3
    Apr 10, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tena na mshahara wake na marupurupu uwe kama hao wawili wa kigeni waliotangulia au zaidi...nyie TFF msianze kuleta za kuleta...tunataka reform ya ajira na mishahara asap nyanga zote tz..
     
  4. m

    matunge JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 305
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Tuko pamoja. Baada ya hapa tutacheza na timu gani?
     
  5. k

    kazidi Member

    #5
    Apr 10, 2011
    Joined: Jul 7, 2008
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Africa Men's 2012 Olympic Qualifier draw set for 13th April 2011 in Cairo

    The draw for the second round of the London 2012 Olympic qualifiers for Africa will be conducted at CAF HQ in Cairo, Egypt on the 13th April at 10am. Sixteen (16) teams will enter the draw with home and away matches to be played on 3, 4, 5 June 2011 for first legs and the return legs on 17, 18, 19 June 2011. The next and final stage will see the introduction of a new qualifying system that is to be further communicated but three teams are going through to represent CAF at the London 2012 Olympics with a fourth African team going to meet a team from Asia in a play-off match to be held on 12th April 2012 in London, UK.

    Source: CAF website
     
  6. k

    kazidi Member

    #6
    Apr 10, 2011
    Joined: Jul 7, 2008
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Africa Men’s 2012 Olympic Qualifier draw set for 13th April 2011 in Cairo

    The draw for the second round of the London 2012 Olympic qualifiers for Africa will be conducted at CAF HQ in Cairo, Egypt on the 13th April at 10am. Sixteen (16) teams will enter the draw with home and away matches to be played on 3, 4, 5 June 2011 for first legs and the return legs on 17, 18, 19 June 2011. The next and final stage will see the introduction of a new qualifying system that is to be further communicated but three teams are going through to represent CAF at the London 2012 Olympics with a fourth African team going to meet a team from Asia in a play-off match to be held on 12th April 2012 in London, UK.

    Source: CAF website
     
  7. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Ni wazo zuri sana, ila mimi najiuliza hivi tuna timu za vijana ngapi zilizo hai?
    Serengeti Boyz iliishia wapi?
    Kakakuona pia iliishia wapi?
    Under 20 ile iliyoundwa baada ya Coca Cola Cup final iliyojumuisha mikoa yote ipo wapi? na timu nyingi nyingi tu za vijana ambazo baada ya mashindano kuisha basi vijana wanapoteana.

    Sishangai hata hii timu ikapotea baada tu ya mashindano hayo. Mikakati mingi utekelezaji hafifu hivi kweli tutasogea tunapotaka tufike? Bila kuwekeza kwenye Kandanda tusahau kufikia level ya nchi kama Cameroon, Misri, Tunisia, Ghana, Nigeria.

    Kuwafunga Cameroon si kigezo kwamba tunaweza, cha msingi ni kuifanya timu hii itake over in next two years by then watakuwa na miaka 25 average.

    Natoa Pongezi zangu za dhati kwa Julio, ni kocha mzalendo na anakipaji cha kupandisha mori na ari ya ushindi kwa timu anayofundisha, ni kweli style yake ni sawa na Jose wa Madrid, anacheza na saikologia na wachezaji na hii ipo katika makocha wachache duniani.

    Bravo naunga mkono akabidhiwe timu - na hii timu iwe ya kundumu.
     
  8. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,703
    Trophy Points: 280
    Julio huyooooooooooooooooooo.Tunasubiri droo tu!
     
  9. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,541
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    Julio ni kama Morinho anajua sana kuhamasisha sijapa kuona kocha mhamamishaji kama Julio kwa hapa bongo,mungu alimpa kipaji cha kuongea pia
     
  10. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :yield:

    Me nadhani Julio angepewa timu za vijana...

    Huyu ni mhamasishaji mzuri na atawajenga mapema kuwa vifaa vizuri kuja kutumiwa huko baadae...

    Wachezaji hujengwa katika hatua za umri wa chini, hivyo ni bora awajenge mapema kwa kipaji chake kuliko kupewa timu ya taifa ya wakubwa halafu aje apokee mibwanyenye ambayo haijafunzwa mapema toka udogononi

    Si unajua tena, samaki mkunje...

    Pia cha muhimu kuanzia sasa TFF wampe posho la kutosha ili awe na morale ya hali ya juu kufundisha vijana hawa na kutuandalia timu bora ya taifa hapo baadae

    Nawasilisha
     
  11. TONGONI

    TONGONI JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 1,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwa mafanikiwa haya Julio anastahili kukabidhiwa timu kimkataba hili litampa hamasa katika utendaji wake na pia iwekwe mikakati ya kumuendeleza kimasomo katika nchi zilizo piga hatua mbele kimaendeleo ya soko
     
  12. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hongera Julio na Manyara starz. Tunaelekea kuukimbia ukichwa wa mwendawazimu
     
  13. L

    Lilombe JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Big up Julio aendelee moyo wa kuhamasisha timu, TFF wampe mkataba na marupurupu stahili
     
  14. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #14
    Apr 11, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    hivi, hii timu (Manyara Stars) ndiyo ile ilikuwa ikiitwa Ngorongoro au ni timu tofauti? Kama kuna anayefahamu naomba ufafanuzi!
     
  15. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #15
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180

    Mkuu,

    Serengeti Boyz=Under 17
    Ngorongoro=Under 20
    Manyara Stars=Under 23
    Kakakuona=Bara siku hizi ikijlikana kama Kilimanjaro Stars
    Taifa Stars=Kili Stars+Mapinduzi Stars(hata km Unguja hawatakuwa na mchezaji)

    Hii ni kadri nielewavyo.
     
Loading...