Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Napendekeza hiki kiwe kichwa cha habari kesho kwenye habari leo....

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by urasa, Oct 20, 2010.

  1. u

    urasa JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    what goes around comes around!kutokana na kichwa kikubwa cha habari leo kwenye gazeti la umma habari leo kusema"ahadi za slaa hazitekelezeki",napendekeza pia kesho waandike ahadi zifuatazo za jk hazitkelezeki:
    • hospitali ya sinza kuwa ya mkoa
    • kigoma kuwa kama dubai
    • ununuzi wa meli kubwa na mya ziwa victoria
    • ujenzi wa viwanja vya ndege vya kisasa,kigoma,bukoba
    • bajaj 400 kwa wajawazito
    • bonde la ruvu kuwekezwa ktk kililmo cha mbogamboga
    • kujenga machinga complex kila wilaya ndani ya dar
    naomba wana jf tuongeze nyingine kuwasaidia habari leo,najua waliandika hivyo ili kupooza joto la magazeti ya mwanahalisi,mwananchi,raia mwema na tz daima ya j5 ambayo huwa very critical na huifanya siku ya j5 serikali kupata mshituko
     
  2. p

    pierre JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Napata kigugumizi maana,mbona hizo za miaka 50 iliyopita hazijztekelezwa??>Nimejaribu kupata picha ,kuwa Muhimbili,UDSM,IFM,CBE,DIT,MBEYA and ARUSHA Tech,KCMC,Bugando,etc na mengine mengi aliyafanya Mwalimu pamoja na kutokuwa na wasomi kama ilivyo sasa.
     
  3. u

    urasa JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata miradi anayoizindua sasa ni ya mkapa,sasa sijui yeye ametekeleza nini kwa miaka yake 5
     
  4. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Maneno yangekuwa yanaumia, jk angekuwa kavimba mdomo sasa
     
  5. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JK hajabuni mradi hata mmoja...anatembelea nyota ya Beny Mkapa na kuelea kwa pete za...
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kabuni UDOM! Hapo namtetea!
     
  7. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Tanga,Kibaha na Mtwara kuwa miji ya Viwanda... Katika kipindi cha 2010-2015 loh ndoto za ALINACHA!
     
  8. K

    Kituko JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,948
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    KATEKELEZA PROGRAM YA ZAMANI YA bEN
     
  9. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Jamani, hebu leo tumalize Mzizi wa FITINA:

    UDOM alibuni nani?

    Mie ninavyofahamu ni kuwa MJENZI ni KIWETE, hili halina ubishi.

    Je kwenye kubuni, na kuanza maandalizi ya waalimu, wanafunzi, vifaa vya kutendea kazi nk, alikuwa Mkapa au Kikwete?
     
  10. u

    urasa JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni wazo la chadema wao wakalipora kama kawaida yao,angalia ilani zao kama wanazungumzia wazo la kuanzisha udom hasa ile ya 2005
     
  11. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Yaani jamani mnataka kusema kwamba 'Mwanakwetu' hajafanya kitu chochote cha maendeleo tangu aiingie madarakani miaka 5 iliyopita?
     
  12. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kichwa cha habari "Ahadi za kikwete hazi tekelezeki" kama wanaweza kweli
     
  13. M

    Makiyuve Member

    #13
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tehe! tehe! tehe!! mbavu sina!!

    Mawazo yao yapo kwenye kuiba kura tuuuu na sio maendeleo.

    Duh!
     
  14. ehamaro

    ehamaro Member

    #14
    Oct 20, 2010
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wee haja buni kitu hivi unajua Mkapa alikua ameshaanzisha mchakato wa kufungua chuo Dodoma na ndio maana alipo ingia tu akanza kuropoka tuna fungua chuo . we unafikiri muda kilio funguliwa na muda alio ingia angeweza kufanya hivyo , chuo kina hitaji mandalizi kibao na budget ya kutosha na waalimu
     
  15. ehamaro

    ehamaro Member

    #15
    Oct 20, 2010
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kafanya vingitu 1. kusafiri kila kukicha
    2. kwenda kubembea nje
    3. kuoa kisirisiri
    4.kafungua miradi mingi alianzisha mkapa
    5.kugawa mabilioni ya hela kwa....
     
  16. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kaka UDOM ilikuwa kwenye manifest ya CHADEMA, aliidokoa nzima nzima na kuiimplement...
     
  17. semango

    semango JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    yeah kwa kweli kama kweli wao hawana upendeleo waweke hiki kichwa cha habari kesho.ila nahisi wakiweka kuna mtu ataishia kama babu Seya
     
  18. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Yeye kajenga chuo kikuu cha Dodoma, Kamleta rais wa marekani, kapata mgawo wa vyandarua (kila nyumba vyandarua viwiliviwili), kaimarisha uhusiano wa kimataifa kwa kufanikiwa kutembelea nchi nyingi zaidi kuliko marais wengine, kajenga shule za yeboyebo, kakarabati barabara alizojenga Mkapa, kashusha thamani ya shilingi, kaongeza mlipuko wa bei ili wafanyabiashara wapate faida zaidi pia kaanzisha harakati za kuuvunja muungano na mengine mengi. Au hayo siyo mafanikio?
     
  19. L

    Laptani Member

    #19
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwa familia zetu extended baba, mama, watoto 4, mpwa na binamu. Nani ajifunike net hizo 2? au wengine wafilie mbali?
    Tunahitahji elimu ya kutokomeza mazalia ya mmbu si kujificha ndani ya net.
    Chagua Dr. Slaa kwa afya bora.
     
Loading...