Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Napendekeza hii KITU, ili kuwatambua wanafiki wa mabadiliko

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kula kwa tindo, Apr 29, 2012.

  1. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kutokana na mwamko mkubwa wa WATANGANYIKA kujitambua na kuzitambua haki zao na kujitoa mhanga kudai haki,tumeshuhudia wimbi kubwa la MAMLUKI wanaojiita WAPAMANAJi kumbe ni MAVUVUZElA tu...
    Napendekeza kuwe na majimbo, na kila Jimbo kuwe na Seneta (Rais) wa Jimbo... Ili tuwatambue wale wanaoikumbatia serikali hii ya MAGAMBA, hasa Bongo mabingwa wa kupiga mayowe lakini vitendo Ovyoooooooo....
    KWETU SISI PAZUUUUUUUURI Banaaa...
     

    Attached Files:

  2. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Ovyo kabisa, hilo bango wanafananisha tembo na sisimizi. Yaani kilaza kama Slaa ndiye afananiswhe na Nyerere, eti huduma bure kama Nyerere. Kweli ukishabikia Chadema unatakiwa uwe na akili zilizofyatuka.
    .
    "WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI".
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ngoja na mimi nijifunze kula kwa tindo labda nitashiba!
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Utawala wa kimajimbo utasaidia ku-check "red tapes" serikalini.
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Daah yaani huyu Slaa ataturudisha motoni tulikokuwa wakati wa Nyerere?

    Nna uhakika huyo aliyeweka hilo bango ni punguani ambae hakuwepo wakati wa Nyerere na hata hajapewa hadithi za kweli za wakati huo. Huyo kakuta sukari, mchele, sembe unachaguwa unayoitaka.
     
  6. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sana mkuu, mfano pale mjengoni ktk kuweka sahihi, mapesa alitokwa na Mipovu kalalama ufisadi lakini akadinda kuweka sahihi....
     
  7. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huduma muhimu zitakuwa Free mkuu... kumbuka Enzi za Mwalimu Tulisoma free,ni kuanzia mwaka 1983 ndipo ada ya Sh 20 ilianza kutozwa lakini Daftari tulikua tunazipata free shule, ZZk Mbeya ilifanya mambo na Elimu saplaya walikua makina...
     
  8. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Gamba @ work... Hupendi kusikia jina Slaa....:frusty:
     
  9. JingalaFalsafa

    JingalaFalsafa JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 13, 2012
    Messages: 701
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    Sasa utawala wa majimbo utabadilisha vipi nafsi zilizojaa ubinafsi za viongozi wetu? Unadhani mtu kama Lowasa, na vibepari vingine ukivikabidhi useneta itakuwaje....? Muhimu ni kufanya mapinduzi ya kiimani, fikra na mitazamo ya watanzania, kutoka na roho za kibinafsi na kurudisha UTU, hapo ndipo kiongozi ataweza kuwafikiria anaowatawala.

    Demokrasia, dini, haki ya binadamu, siasa na upuuzi mwingine kama huo, ndio mbeleko za chuma, zikumbatiazo ubinafsi na kukandamiza UTU. Tutaweka majimbo na namna nyinginezo, lakini kama hakutakuwa na misingi ya UTU miongoni mwetu ni bure!
    Mungu wetu anaita!
     
  10. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #10
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mwaka 1983 Shs. 200 ilikuwa ada ya wapu au unataka kusema ile ada ya UPE ya Shs. 20?
     
  11. E

    Emmanuel_mtui Member

    #11
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    we umesoma nini? Maana nashangaa hata wewe chakula cha mafisadi,,,
     
  12. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #12
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Asante mkuu.. lengo ni 20.. UPE
     
  13. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #13
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hiyo ndiyo mijitu inayo tuchelewesha mkuu....
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Kama ulikuwepo unakumbuka Magwanji wewe? Sh 20 zilikuwa zinalipwa wapi?
     
  15. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #15
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nani aliokudanganya ni free? na kodi za wachache umesahau? na alivypdhulumu (kutaifisha) mali za watu umesahau? Naona una mawazo ya kijinga sana, wewe ndio kama wale wanaiba hapa wanakwenda kuweka mabilioni ya dollars kwa wazungu halafu mkiletewa ka mkopo au ka msaada mnafikiri kuwa mmepewa bure, kupenda ni mafuta yenu wenyewe yanawakaanga.

    Hizo huduma zenyewe zilikuwepo? alikuta usafiri wa DMT Dar mpaka mabasi ya ghorofa, hakuna ugomvi wala kugombania basi na yanakuja vituoni kwa wakati. Alipopewa madaraka tu, baada ya muda akaiita UDA na ndio likawa nyang'anyang'a.

    Huyo Slaa hawezi kitu, uongozi ni maadili mema na huyo kisha udhihirishia umma kuwa hana maadili mema.
     
  16. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #16
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Tunae Jerry Slaa au umensahau? jina halinipi shida, ni mtu ambae hana zaidi ya kukoroma kama mchungaji na maadili mabovu ya kuweza kuishi na kuzaa nje ya ndoa na mke wa mtu, halafu mnamuita kiongozi? Sasa mtu anaekosa maadili kama huyu ataongoza nchi au ataitumbukiza shimoni? Ameshindwa kujiongoza yeye mwenyewe binafsi ataweza kuongoza hata mtaa mmoja huyu? Fikiri!

    Hivi nyinyi mnayajuwa maadili ya uongozi huko mlikotoka? au ndio kwenu kawaida kuwa na watu wanaozaa na wake za watu na wake za watu wanaozaa hovyo na kila mtu? Mimi huwa nawashangaa sana.
     
  17. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #17
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Unarusha mawe wakati una nyumba ya kioo, sasa kama Dr. Slaa ni kilaza ba Mwanaasha ni nani? na ccm na serikali yake utawaitaje?

    Nirudi kwenye mada: wazo la majimbo liko ktk mkakati na sera za CDM labda unge-polish nini kifanyike ktk implementation
     
  18. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #18
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu mbona mipovu hivyo? Baba hana hakika na mtoto wake, Mama ndiye ajuaye Baba halali wa Mtoto... Huenda hata wewe mdingi wako c waukweli.. (Potezea hiyoo) Huanza kutoka Original then feki hutengenezwa tena kwa promo kibao...
    JK Nyerere ni Original
    JK Mrisho ni Feki..
    W Slaa ni Original
    J Slaa ni Feki..

    Feki ni Feki tu.. na Original ni Original tu...
     
  19. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #19
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu TZ kila mkoa una raslimali zinazo lipa hasa zikisimamiwa vizuri, na kama kila Jimbo(Mkoa) utajitegemea kwa kila raslimali zilizopo nadani ya Jimbo zitumike kwa maendeleo ya Jimbo husika na wananchi husika, kaka Bongo ingekuwa kama Mbele.... Mwanza ki vyao,A-Town ki vyao, Mbeya ki vyao Bongo ki vyao na Serikali isepe bongo iende Dom..
     
Loading...