Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Napendekeza dr magufuri awe pm wetu mpya kama una kubaliana na mim vote na like hapa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yasser5, May 2, 2012.

  1. Y

    Yasser5 JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wana jamvi nakunjua jamvi kwa mapendekezo vote vote vote wano kubali John pombe Maghufuri awe PM wetu mpya
    wanao kubali sema ndioooooooooooooooooooooo
    wnao kataaa sema hapanaaaaaaaaaaaaaaaaaa
    nwahojiiiiii wnao kubali vs wnaokataaaa
     
  2. Junior80

    Junior80 Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jembe lipo poa,tatizo watambwela kumpa maana hakawi kuwa umbua faster wote
     
  3. Y

    Yasser5 JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hapo umenena mkuu jamaa hawezi kukubali kuburuzwa kma pinda huyu hachelewi kuwapa wajiuzuru wote ndani ya liasaa limoja
     
  4. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Safi sanaaaaaaaaa kama ataupata u PM
     
  5. Y

    Yasser5 JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    safiiiiiii
     
  6. O

    Osama Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    freeesh magufuri juuuuuu
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    tutapiga mbizi hadi kwenye mchanga (joke) atleast anaafadhali si kama mtoto wa mkulima feki
     
  8. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #8
    May 2, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    mnamsifia mnamjua vizuri magufuli nyie??? hakuna waziri muongo kama yule!!!!
     
  9. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Hili ndio tatizo letu Watanzania......kupenda ....kupenda .......kupenda

    Wekeni vigezo vya waziri mkuu tunayemuhitaji katika status hii halafu wekeni na wasifu wake..........sio CV (as hata hawa wanaotuhumiwa leo wapo wenye CV nzuri tu) bali pia na mapungufu yake yaanikwe yeye na wengine then tuta-suggest..........sio suala la NDIO au HAPANA

    Nawasilisha
    Ushabiki na mapenzi ya kuona ndo umetufikisha hapa.........
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,069
    Trophy Points: 280
    hafai, na kwa ufupi hakuna yoyote anayefaaye aliyeko kwenye system
     
  11. K-killer

    K-killer Senior Member

    #11
    May 2, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Magufuli kidogo anaafadhali!
     
  12. H

    Hoodie Micky New Member

    #12
    May 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr.Magufuli anafaa kuwa PM wetu kwasababu ana kila sifa na sababu yakuchukua nafasi hiyo
     
  13. T

    TumainiEl JF-Expert Member

    #13
    May 2, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 2,138
    Likes Received: 672
    Trophy Points: 280
    Naunga mkono hoja 100% huyu jamaa anatisha. Sema mgonjwa cjuw wamempiga kipapai?
     
  14. odinyo

    odinyo JF-Expert Member

    #14
    May 2, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 419
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Ni raisi tu mwenye mamlaka ya kupendekeza Waziri mkuu, then bunge wanampitisha
     
  15. z

    zamo Member

    #15
    May 2, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tuambie hizo sifa unazosema anazo msishabikie tuu
    hvyo hivyo 2005 watu walimshabikia. jk sasa hivi walia unaesema safi sana twambie wasifu wake isije ikawa kisasa bomoa bomoa na kugawa masamaki ndicho mnashabikia ninashaka na ushabiki huu
     
  16. B

    BAGENI Member

    #16
    May 2, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jembe yuko poa kwa wenye mcmamo wa kimapinduzi,jamaa hawezi kuficha uchafu hata kidogo.mnaomuona mwongo sio yeye ni mfumo wa serikali ndo unaomkwamisha,ila yeye ni jembe ukilinganisha na pindwa.
     
  17. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #17
    May 2, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    Huyu alikuwa dalali wa nyumba za serekali !.
     
  18. z

    zamo Member

    #18
    May 2, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umeshasema mfumo unamponza tayari hatofaa kwa sababu ya mfumo so tuache ushabiki
     
  19. z

    zamo Member

    #19
    May 2, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    binafsi namwona ni walewale tu akina pleasant tofauti yake ni hana Tabia ya udokozi aka ufisadi tu Ila ni manafki wa hatari
     
  20. z

    zamo Member

    #20
    May 2, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ....sahihisho...(pleasant ).... typing error ...lowasa
    .
     
Loading...