Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Napendekeza CCM ifutwe; sababu za kufuta CCM hizi hapa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ghuhia shabani, Apr 24, 2011.

  1. G

    Ghuhia shabani New Member

    #1
    Apr 24, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna sababu Kadhaa za kupendekeza CCM Ifutwe kama ifuatavyo:
    1. CCM imekubali kuwa imekumbatia mafisadi. CCM imewataja Lowasa, Rostam na Chenge kama vinara.
    Hawa ni wachache tu kutoka kwenye orodha ya Dr. Slaa. Je nani aliyebaki msafi ndani ya CCM?

    2. CCM imeshindwa kusimamia falsafa yake ya Wakulima na Wafanyakazi.
    Leo CCM imekumbatia wafanyabiashara. Je kama CCM kimeshindwa kusimamia
    itikadi yake, CCM itaweza kusimamia nini?

    3. Ukosefu wa maadili kwa viongozi wa CCM na serikali umetufikisha pabaya. Siri za CCM na Serikali
    zinavuja kwa kiwago cha kutisha.
    Viongozi wameunda mitandao na kambi za kiuhasama. Wanasemana majukwaani, wanachafuana na kuaibishana.
    Baraza la mawaziri halipo. Kila waziri anasema lake.

    Kwanini CCM isifutwe?

    4. CCM imeshindwa kusimamia mali za umma. Mfano, Viwanda na mashirika ya umma
    yameuliwa. Madini, mbuga za wanyama, Misitu, nyumba za serikali N.k vimeuzwa.
    Kwanini CCM isifutwe?

    5. Kiwango cha umaskini kimeongezeka. Maisha bora tuliyoahidiwa yamekuwa ndoto. Ahadi nyingine ndo
    kabisa hazitimiziki. Kwanini CCM isifutwe?

    Kwa sababu hizi, kwanini CCM isifutwe?
     
  2. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mi nadhani kisifutwe maana kitakufa natural death mwaka 2015!
     
  3. G

    Ghuhia shabani New Member

    #3
    Apr 24, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna sababu Kadhaa za kupendekeza CCM Ifutwe kama ifuatavyo:

    1. CCM imekubali kuwa imekumbatia mafisadi. CCM imewataja
    Lowasa, Rostam na Chenge kama vinara. Hawa ni wachache tu
    kutoka kwenye orodha ya Dr. Slaa. Je nani aliyebaki msafi
    ndani ya CCM?

    2. CCM imeshindwa kusimamia falsafa yake ya Wakulima na
    Wafanyakazi.Leo CCM imekumbatia wafanyabiashara.Je kama
    CCM kimeshindwa kusimamia itikadi yake, kitaweza kusimamia
    nini?

    3. Ukosefu wa maadili kwa viongozi wa CCM na serikali
    umetufikisha pabaya. Siri za CCM na Serikali zinavuja kwa
    kiwago cha kutisha. viongozi wameunda mitandao na kambi za
    kiuhasama. Wanasemana majukwaani, wanachafuana na
    kuaibishana. Baraza la mawaziri halipo. Kila waziri
    anasema lake.Kwanini CCM isifutwe?

    4. CCM imeshindwa kusimamia mali za umma. Mfano, Viwanda na
    mashirika ya umma wameuliwa. Madini, mbuga za wanyama
    Misitu,nyumba za serikali N.k vimeuzwa. Kwanini CCM
    isifutwe?

    5. Kiwango cha umaskini kimeongezeka. Maisha bora
    tuliyoahidiwa yamekuwa ndoto. Ahadi nyingine ndo
    kabisa hazitimiziki.Kwanini CCM isifutwe?

    Kwa sababu hizi, kwanini CCM isifutwe?
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ifutwe wapi? Kwenye daftari la majili wa vyama vya siasa au kwenye mioyo ya watanzania?
     
  5. T

    THE DAR BAR Member

    #5
    Apr 24, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NDUGU WANA JF HAWA CCM WAMEKUWA WATAFUNAJI WA MALI ZA UMA KILA MAHALI ANGALIA KWENYE SECTOR YA BARABARA PESA ZINAZOTOLEWA HAZILINGANI NA UBORA WA BABARA YENYEWE WATANZANIA TUNAWALAUMU WACHINA WACHINA WANAFANYA VIZURI MONO TATIZO NI WASIMAMIZI WAWAOMBA SANA RUSHWA HIVYO HATA KIWANGO CHA BARABARA KINA SHUKA , HEBU ONA NIMEKUA KARIBU SANA NA HAYA MAKAMPUNI YA KICHINA YA UJENZI KWANZA KABLA KAMPUNI HAIJAPATA MRADI INATAKIWA IWAPATIE VIGOGO PALE TONROADS 2.5 -5% YA VALUE OF PROJECT, HIZO MREMA YULE ALIYETOKA AMEZILA SANA NA ALIKUA NA KAMPUNI ZAKE KAMA VILE
    CHICO, SINOHYDRO KAZIPA KAZI NYINGI KWA SABABU HIYO, SASA KWA HALI HIYO TUTAKUA NA BARABARA NZURI? CCM ITOKE VINGINEVYO MATESO YATAONGEZEKA ZAIDI YA HAPA KWA WALALAHOI
    1. CCM imekubali kuwa imekumbatia mafisadi. CCM imewataja Lowasa, Rostam na Chenge kama vinara.
    Hawa ni wachache tu kutoka kwenye orodha ya Dr. Slaa. Je nani aliyebaki msafi ndani ya CCM?
    2. CCM imeshindwa kusimamia falsafa yake ya Wakulima na Wafanyakazi.
    Leo CCM imekumbatia wafanyabiashara. Je kama CCM kimeshindwa kusimamia
    itikadi yake, CCM itaweza kusimamia nini?
    3. Ukosefu wa maadili kwa viongozi wa CCM na serikali umetufikisha pabaya. Siri za CCM na Serikali
    zinavuja kwa kiwago cha kutisha. Viongozi wameunda mitandao na kambi za kiuhasama. Wanasemana
    Majukwaani, wanachafuana na kuaibishana. Baraza la mawaziri halipo. Kila waziri anasema lake.
    Kwanini CCM isifutwe?
    4. CCM imeshindwa kusimamia mali za umma. Mfano, Viwanda na mashirika ya umma
    yameuliwa. Madini, mbuga za wanyama, Misitu, nyumba za serikali N.k vimeuzwa. Kwanini CCM
    isifutwe?
    5. Kiwango cha umaskini kimeongezeka. Maisha bora tuliyoahidiwa yamekuwa ndoto. Ahadi nyingine ndo
    kabisa hazitimiziki. Kwanini CCM isifutwe?

    Kwa sababu hizi, kwanini CCM isifutwe?[/QUOTE]
     
  6. Papa D

    Papa D JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Maoni yangu hii pia ni sababu ya kukifuta:-
    Mfumo wa vyama vingi ulipoanzishwa kulitakiwa vyama vyote wilivyokuwepa vifutwe ili kuanza kwa pamoja.
    Na hii inaimarika kwa ukweli kwamba kuna kundi walitaka kuanzisha chama cha TANU na wakazuiwa kwa maelezo kuwa chama hicho kilikuwepo kabla ya kuanzisha mfumo wa vyama vingi. THEN WHY NOT CCM?
     
  7. L

    LAT JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    In long due sisiem imekuwa ni chama cha kuratabu mianya ya kuhujumu uchumi bila woga na huruma kwa wananchi na kupendelea wachache
     
  8. m

    mambomengi JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2011
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 826
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    vyama vyote vifutwe twende freestyle kila mtu na professional yake. Hakika tutapata maendeleo
     
  9. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #9
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    The question is, nani wa kukifuta??.. Msajili wa vyama..( Ambaye ameteuliwa na raisi (Ambaye ni mwekiti wa chama kinachotakiwa kufutwa))?..
     
  10. Sanja

    Sanja JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 406
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    nikifikilia system na shield waliojiwekea hawa jamaa ingekuwa kukata tamaa ni kosa kubwa ktk mapambano ningesha ridhika na hali. Ila tutapambana mpaka pumzi ikate. Hawa ccm ni zaidi ya mafia, Sumaye juzijuzi kasema yale Dr Slaa aliyokuwa analalamikia kuwa Dola inaingilia demokrasia lakini wote wamejifanya hawajamsikia kwakua aliye sema ni mmoja wao na anajua mchezo mzima unavyochezwa. Eti vijana wa ccm pwani bila simile wala aibu wanasema ni wakati wao kula wazee wamevimbiwa wakae kimya. Hivi hii nchi inamilikiwa na ccm si ya watanzania tena au wanamaanisha nini wanaposema zamu yao kula?
     
  11. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    CCM ilibidi ifutwe wakati wa kuanzisha vyama vingi 1991, bado sijaelewa kwanini kilibaki kuwepo.
     
  12. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ianze chadema kufutwa ambayo imesababisha mauaji ya raia wawili na mkenya mmoja! Chadema ifutwe!
     
  13. m

    makaptula Senior Member

    #13
    Apr 26, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 158
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Unaweza kutuelezea ni jinsi CDM ilivyosababisha mauaji ya Arusha?
    Mimi nasema CCM ifutwe kwenye daftari na kwenye mioyo ya wa TZ.
     
  14. k

    kakini Senior Member

    #14
    Apr 26, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli wewe mlengo wa kati na kama ungejua maana ya ilo jina lako ulilojipachika
     
  15. O

    Omr JF-Expert Member

    #15
    Apr 26, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hakuna kinacho futwa hapa, CCM itapita kiulaini 2015 na mtabaki mnalialia tu. CHADEMA hawana nguvu zaidi ya kelele za humu JF. Tanzania ilioamka ni ipi hiyo wakati mpaka leo usukumani wanajua rais ni nyerere na chama kinachotawala ni TANU.

    Hivi nyinyi hamuoni kama CCM inawafanya macartoon na itaendelea kufanya hivyo miaka nenda rudi, CHADEMA wamepiga kelele kuhusu ufisadi na CCM wamekubali kuwa wanao na wanawasafisha. Sasa hao CHADEMA hawana jipya tena.
     
  16. Maverick

    Maverick JF-Expert Member

    #16
    Apr 26, 2011
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 308
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna vigezo vinavyopelekea chama kufutwa na msajili. Mambo yaliyoelezwa kwenye mada hii hayahusiki hata kidogo.
     
Loading...