Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Napenda

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kitalolo, Feb 10, 2012.

  1. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ninapoona jinsi wakina dada zetu walivyogundua jinsi ya kutuondoa stress za ugumu wa uchumi kwa kuyabana na kuachia nje machakula yaa watoto. duh mwenzenu huwa napenda sana na nikikutana na mdada wa hivyo huwa sifichi kumwambia ukweli maana mwisho wa siku atagundua tu maana macho yangu hayatamwangalia pengine kwani nikiwa nakuangalia kufuani wewe hutajua?

    wakati flani wazee walilalamika kuhusu kumomonyoka kwa maadili haswa kinadada walipoanza ile mtindo wa kuhakikisha unavaa nguo lakini nguo ya ndani laizma itokezee kwa juu, wakiitaka serekali iingie kati na baba riz alipokuwa kule mwanza akawaambia wazee wasiwe na shaka ni fasheni tu na itapita na kweli ikapita sasa iko hii najua itapita lakini kwangu ni burudani sana.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo. . .?????!
    Piga picha kabisa umalize kazi usiku.
     
  3. L

    Luluka JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Stup.id!
     
  4. w

    wabanmtata Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kabisa
     
  5. h

    hayaka JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hujatulia kabiswa wewe!
     
  6. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    so tukusaidieje hapo au maana ya hii thread ni nini
     
  7. Z

    Ze GOON Member

    #7
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi napendaga xana na dmu wangu ispovalia hvyo stoki naye
     
  8. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    hivi yule king mswati,wakati anapita kutafuta mchumba kwenye kundi la wanawake wanaoonyesha matiti yao na mapaja,huwa asimamishagi?????????......................................~just asking~
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Duhhhh napita tu ..
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mie umenichekesha kwa kweli
    'machakula ya watoto'!!!?

    Nagonga LIKE
     
  11. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #11
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,773
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    kumbe wewe upo kama mie...hamna kitu kizuri kama nono half exposed
     
  12. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #12
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mi yangu macho!
     
Loading...