Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Napenda siku moja iwe hivi!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Deejay nasmile, Feb 20, 2012.

  1. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    1.Napenda siku moja hapa dar matafriki wasiwe kazini jiji zima wala taa zisifanye kazi.Yaani ni madereva tu na magari yao.(lengo nataka kusikia matusi na misele ya madereva wetu)
    2.Napenda siku moja benk zote mjini ziruhusu watu 'kujisevia' wenyewe,yaani kama vile kwenye harusi unavyojipakulia msosi.So mtu unaingia tu mle kwa keshia unawekea au unatoa pesa mwenyewee!! Au unaenda pale bodi ya mikopo unajikopesha milion kadhaa hv. Nk
    3....!
    4....!
    Jazia na zako unazopenda siku moja zitokee
     
  2. Gabmanu

    Gabmanu Senior Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    3.Ningependa cku1 matumiz ya money tuyasahau. Kila k2 bure.
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Bure bure tu?
     
  4. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Unapenda siku moja kutokee CHAOS !!!!!!!!!!!!!!
     
  5. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Ningependa siku moja tubadilike, badala ya kutumiana miSMS isiyokuwa na maana, tuanze kutumiana SMS juu ya upendo wa Mungu kwetu(neno la Mungu).
     
  6. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Ningependa kama ambavyo mtu anakuwa makini juu ya simu yake, akisahau ndani tu haraka anakumbuka na kurudia, iwe hivyo hivyo juu ya BIBLIA zetu. Siku zikipatikana BIBLIA ndogo za kuweka mfukoni unatembea nayo kama tutembeavyo na simu na iwe na agano jipya na agano la kale. Mtu ukiisahau ndani tu, haraka sana unairudia, siku hiyo itakuwa siku nzuri sana.
     
  7. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Napenda itokee kama mwezi hivi tuwe tunakula na kunywa tu bila kwenda chooni.
     
  8. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    njia za kuendea msalani zikiota manyasi utapalilia wewe?
     
  9. Gabmanu

    Gabmanu Senior Member

    #9
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ningependa cku1 tuishi kiujamaa.
    Kilicho changu chako chako changu na hv ukizingatia cna hata gar wweee! Mtaan watanikoma!
     
  10. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #10
    Feb 20, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hahahaaa just imagine how fat we will.??
     
  11. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #11
    Feb 20, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Napenda siku moja watu wote waokoke shetani abaki mwenyewe .
     
  12. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #12
    Feb 20, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nataman sn itokee cku moja pm za watu wote zijidisplay km sred hivi watu tusome tu alafu iwe fresh tu!
     
  13. Gabmanu

    Gabmanu Senior Member

    #13
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ye mwenyewe nackia alitangaza kuwa anataka kuachia ngaz baada ya kupata tour huko Oven ya milele iliko.
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Feb 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    natamani siku moja mwanamke yeyote aliye mbele yangu ni halali yangu.

    Aiseee, weupe na wenye miguu ya bia watanikoma.
     
  15. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #15
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Natamani cku moja binadamu wote tunyang'anye mavazi na tuwe tunatembea uchi wote.
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Hivi ile operation ilifanikiwa kupita kiasi?
     
  17. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #17
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Mungu apishe mbaliiiii! hahahahahaha
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Siku moja:
    1. Hatimaye Simba sports club kujenga uwanja unaitwa Lion king
    2. Kihaya kuwekwa kwenye dictionary kwani maneno ni kama ya kiingereza
    3. Arsenal kushinda Carling cup na Chelsea kuchukua UEFA champions
    4. Jonny Walker kuacha kutembea na na baunsa wa konyagi kushusha mikono
    5. Mtoto aliekuwa anaadvertise pampers sasa kuajiriwa aadvertise always ultra
    6. Hatimaye Tom and Jerry kufa, kwani Tom kufa baada ya kufa mara saba na Jerry kufa kutokana na kitambi kwani hakupata misukosuko tena na hivyo kukosa mazoezi.
     
  19. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #19
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    dah sipat picha itakuwajeeeeee
     
  20. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #20
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    mmmh,wacha weee
     
Loading...