Napenda sana umbea

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by warumi, May 31, 2013.

  1. warumi

    warumi JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2013
    Joined: May 6, 2013
    Messages: 11,471
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 63
    Yani nikisikia kitu au habari yeyote huwa nakuwa roho juu.

    Mtu akiniambia kitu siwezi kabisa kukaa nacho moyoni lazima niseme tu,yaan na enjoy sana umbea,mbaya zaid nyumban ndo dah hat nikiwa wapi lazima nipigiwe simu nipewe taarifa.

    Ikitokea siku nimesafiri basi nyumba inapoa sana, nikirud umbea kwenda mbele,yaani kwa kweli nimezidi umbea kwa kweli.
    Nikiona mtu kasimama na mtu kosa, mtaa mzima lazima wajue kupitia mimi.

    Kuna duka moja ivi uwa tunakaa vijana tunapiga umbea yaani hadi watu wanatuogopa ukipita tu,basi taarifa zako zinamwagwa hatari.
    Kijiwe chetu kinaogopwa sana. Yaani kila nikijitahidi niache niishi maisha yangu nashindwa.

    Yaani napenda sana umbea,nikipata taarifa yako tu bas lazima mtaa mzima wajue,na enjoy sana umbea jamani,hadi nimenenepa napenda sana umbea.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu JF Platinum Member

    #2
    May 31, 2013
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 55,994
    Likes Received: 1,173
    Trophy Points: 113
    Hivyo ndivyo ulivyo.
     
  3. Rural Swagga

    Rural Swagga JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2013
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,329
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Ni PM nikutafutie Kazi ya Kufanya
     
  4. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2013
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 28,736
    Likes Received: 2,097
    Trophy Points: 113
    naomba nikuite Dautch velle......
     
  5. bily

    bily JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2013
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 5,676
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 38
    nenda uombewe hiyo ni ugonjwa mkuu.
     
  6. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2013
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,430
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    Haya bwana cnn aljazeera plus...nimekupenda bure
     
  7. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2013
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,471
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    du kama umenenepa kabisa endelea hivyo hivyo tena ongeza bidii
     
  8. P

    PSM JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2013
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 544
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pepo ilo wewe tena usijisifu hivyo utakuja utoe sasa na siri za chumbani mwako....kaombewe haraka
     
  9. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2013
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 7,901
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 48
    Umbea uharo kuubana huwezi...
    Umbea kwako kwikwi...
     
  10. K

    KAJIUNGENI Senior Member

    #10
    Jun 1, 2013
    Joined: Feb 16, 2013
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndo maana watanzania ni maskini oh oh
     
  11. Ablessed

    Ablessed JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2013
    Joined: Mar 19, 2013
    Messages: 4,587
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Tafuta kazi hasa magazeti ya udaku , umbea unalipa usiutumie vibaya wahi huko global publishers upate mshiko/mihela lol
     
  12. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2013
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,723
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sifa kuu za wambeya: elimu ndogo, wanaishi uswahilini, maisha ya kubangaiza
     
  13. p

    patrickk Senior Member

    #13
    Jun 1, 2013
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama ni wa kike sawa,ila kama we wa kiume, NAPATA MASHAKA
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2013
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 25,980
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 83
    Usijali dawa yako inachemka utahama hadi mtaa
     
  15. JOMAM

    JOMAM JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2013
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na kusutana je? hujawahi kusutwa? coz mwisho ni kupigwa
     
  16. SUPERUSER

    SUPERUSER JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2013
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 881
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 28
    Haha..angalia watakukabang
     
  17. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #17
    Jun 1, 2013
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 26,151
    Likes Received: 404
    Trophy Points: 83
    Tukutane cc huku wapo wenye heshima zao.
     
  18. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #18
    Jun 1, 2013
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,129
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 38
    Wa kike au wa kiume? Mtu wa Pwani weye? Endelea, yatakupata haya yaliyompata mwenzako kwenye hii video. Isikilize.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #19
    Jun 1, 2013
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,215
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Shigongo anawatafuta watu ka nyie.
     
  20. warumi

    warumi JF-Expert Member

    #20
    Jun 1, 2013
    Joined: May 6, 2013
    Messages: 11,471
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 63
    Mmh,hyo video nimeiona ila umbea wangu sio wa kiivyo wa kiswahil sana,yaan nipo classic na heshima zangu tupo kama crew ya wanaume 17 kwa umbea hatar,ila sio wa kiroko umbea wa ki digital ambao kila mmoja wenu nadhan anayo hii tabia,ukimuona mtu kapita na demu kosa utachambuliwa na kusambaziwa mbovu had utahama,umbea mtamu sisi wenyew kweny kundi letu mmoja akiwa hayupo lazima tuku disscuss hatu ba kish mtu kweny umbea ubest pemben tunakupa makavu tu
     

Share This Page