Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Napenda sana chupi ya kike, napenda sana matiti ya mwanamke

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by WILSON MWIJAGE, Sep 17, 2012.

  1. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu,

    Mimi kama mwanadamu wa kiume, ninapenda sana kuona chupi ya msichana au mwanamke lakini pia napenda sana kuona matiti ya binti/msichana/mwanamke. Jambo hili si utani hata kidogo, napenda sana (sana) kuviona na wala sina tatizo kwa anayenionyesha vitu hivyo (chupi/matiti)!

    Pamoja na kupenda sana kuviona vitu hivyo, napata tatizo kwa wanaovionyesha pasipo ridhaa yangu. Sitaki vitu hivi nivione kwenye daladala, sitaki kuviona sokoni au dukani wala sitaki kuviona ofisini!. Nataka kuviona chumbani tukiwa wawili tu. Kwa nini mabinti/wanawake wanavionyesha wazi wazi pasipo makubaliano maalumu na wanaoviona?

    Kumeibuka tabia ya kuonyesha matiti (chakula ya ntoto) hadharani, nguo zinakatwa makusudi, matiti yanaminywa na kuonyeshwa PIA Kumeibuka tabia ya kuvaa suluali si tu kwamba zinabana bali pia zinazoonyesha chupi pindi ikitokea binti/mwanamke akawa anachambua nguo au machungwa sokoni au anashuka kwenye daladala na mbaya zaidi ni pale anapojikwaa.


    Suala hili si la mabinti ambao hawakubahatika kwenda shule, haliwahusu tu wa darasa la saba, wala wa kidato cha nne, suala hili linawahusu pia hata wenye digrii na masta. Nimejaribu kuwazuia baadhi (wamenitii) na wengine wamekataa kwa maana ya utandawazi na kwa maana ya muda tulionao!

    Napenda sana kuona ILA mahali panapostahili kwa makubaliano maalumu.

    Nawakilisha



    ,
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    ni mtazamo tu......
     
  3. m

    muhinda JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 309
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Da!!
    Pole sana mdau
    Nimekuelewa
    Mimi nitaacha kuazia sasa hivi.
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Maadili mema yanaanza nyumbani, ikiwa wazazi wameona ni kawaida unategemea wewe utambadilisha?
     
  5. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu,

    Ni kweli ni mtazamo wangu. Wewe na jamii je?
     
  6. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu kama umesoma kwa uzuri nimesema 'nimejaribu kuwazuia baadhi na wametii'. Najua.... siwezi kuibadilisha dunia kwa jambo lolote kabla sijabadilika mwenyewe! Nimeanza kwa baadhi na wewe MadameX chukua jukumu.
     
  7. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Na uache kweli!!
     
  8. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Usilaum, wakati mwingine ni macho yako ndiyo yanakosa pazia.
     
  9. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,702
    Likes Received: 1,717
    Trophy Points: 280
    Kuna siku utawalaumu wachuuzi wanaotembeza vyakula mitaani kisa tu wanauza chakula unachokipenda wakati una njaaa na huna fedha ya kununulia!!!

    Au tamaa yako ni kwenye chupi tu?
     
  10. m

    mossad Member

    #10
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unamaanisha hao wanawake wanaoonyesha matiti na chupi nao wanauza?
     
  11. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    aaaaagh we kumbe hujui bhana.......!!!!
    Wenzio wana bidhaa zinauzwa ziko sokoni....!!!!
    Kweli MUNGU atusaidie..................
     
  12. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kama Shangazi Zeeeekieelii....?
     
  13. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    hivi ukipita Ambiance night kali su ndio utazimia...kama za dukani tu zinakukinai
     
  14. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ikiwa unapenda kuona matiti na chu** ya mpenzi wako tu, kwangu nakupa hongera sana na wala sioni taabu yoyote kabisa. Endelea tu mzee. Umbile vipi mzee, hupendi kuliona?
     
  15. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #15
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Biashara ni matangazo, siku zikinunuliwa wataacha kuuza tena.
    Wasiosoma ni chakula cha wasomi.
     
  16. w

    wa hapahapa JF-Expert Member

    #16
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 4,571
    Likes Received: 902
    Trophy Points: 280
    hii kali...... labda ni ugonjwa.
    lakini mimi nimeelewa kwamba unahamasisha wanawake wasivae nguo za ajabu na wasijaribu
    kurusha roho za wenzao au kuwatamanisha kimaumbile...
    pia jiulize muhusika akifanya hivyo anania gani au lengo lipi.. maana wengine wanafanya matangazo hata
    mchana kweupe bila soni na wengine wajua wanaenda na wakati.. kwahiyo katika hili linahitaji moyo ktk
    kuelimisha hao waahusika maana wengine unaweza kugombana nao.
    ila kilichonitisha ni kwamba unapata tabu ukiona vitu hivyo... ili jaribu kutembelea fukwe za bahari na
    kumbi za starehe unaweza ukarudi hali ya ubinadamu ya kuangalia na kupotezea kitu ulichokiona (kikiwa hakina maana)
    baada ya hapo endelea kuwa na imani ya dini yako na kuhamasisha hao wanawake kupunguza Mshawasha kwa watu.
    :eek2: duh !!!
     
  17. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #17
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,857
    Likes Received: 9,408
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #18
    Sep 19, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Ndugu,

    Hapa sina tatizo kwasababu akiri, fikra na mawazo nimeya-tune kuangalia kilichokiona. Tatizo ni kwenda kununua nyanya ukakutana na matangazo. By the way asante kwa picha nzuri.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,857
    Likes Received: 9,408
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    heri ufumbe macho ukiwa watembea,maana hayo utayaona mpaka fashion hiyo ipite, na inategemea itaingia fashion gani, kama itakuja ya kutokuvaa chupi umeumia!

    Ninachojaribu kusema kuna baadho ya vitu ni vya kupita usijiumize saana akili, mwingine unaweza muonya akapiga ukunga mwizi unazaka kumuibia ukapigwa kibiriti, wanawake wengine vichwa vyao wanavielewa wenyewe
     
Loading...