Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

napenda mi jimama

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Al shabab, Apr 3, 2012.

  1. Al shabab

    Al shabab Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    guyz sijawahi kutoka na mmama aliyenizidi umri ila nikiwaona nawatamani sana.mi nina miaka 27.nimeajiriwa.ninaelimu ya kutosha.degree 1.siwapendei pesa.mnanishaurije?
     
  2. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Wafuate..
     
  3. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mkuu mi mwenyewe mgonjwa sana wa hayo majimama.Sijui tutayapataje?
     
  4. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,275
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    Palipo na nia pana njia, kama ugonjwa wako ni kutoka na jimama kwa nini ushindwe kulipata bana. Kila kitu kinawezekana chini ya jua!.
     
  5. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Naona umemtia moyo sana, ebu mpe basi na athari za kuwa na mijimama!!
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hiyo id ni yako au umeshinikizwa kuandika hivyo khaaa...
    al shabab gani anafikiria mi mama we utakuwa al shabib kabisaaa..
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    eti enheee so easy like taking a cup of tea!
     
  8. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,275
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    Athari atazijua tu pale atakapojiingiza mzima mzima kwa hilo jimama....kazi kwake!.
     
  9. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #9
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Wewe hutaki jimama??
     
  10. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #10
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Fasta anza na chairperson wa mjengoni, hana gozigozi , unachukua kiulaiiynii kama kupaka slesi siagi .
    Mama "Matoto ya ndege"
     
  11. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #11
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,275
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    Kwani wewe unataka jibaba!.
     
  12. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #12
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo unataka wake za watu? Hayo majimama yasiyo na ndoa yanayokusubiri wewe utayatoa wapi? Ukiona lijimama limependeza ujue limke wa mtu. Nyie ndo mnataka kutuibia wake zetu.
     
  13. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #13
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sina hakika uko wapi! Km uko dar jaribu kutembelea kwenye taarabu baba!huko kuna manungayembe! Au magubegube ya kutosha.utachagua mwenye. Dogo lakini degree moja usiite elimu ya kutosha!utabweteka.
     
  14. Jimbi

    Jimbi JF-Expert Member

    #14
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    tembelea viwanja vya taarab, utawakimbia mwenyewe. vilevile kuna bar moja hivi maarufu, iko maeneo ya mikocheni (nimeisahau jina), ukifika pale ndoto zako zitatimia kijana!
     
  15. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #15
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    athari sihitaji kujua kwa sasa,kwani nyie mlivyoichagua ccm mwaka juziii hamkujua athari zake hahahahah
     
  16. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #16
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    asante mkuu,wewe unafaa hata kuwa kiongozi wa "inji" hii
     
  17. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #17
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Unatangaza una pesa au vjisent! Dogo acha kubeep watu! Lakispesa bana!
     
  18. The dirt paka

    The dirt paka JF-Expert Member

    #18
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Achana nao, umeitwa ukajaliwa yote hayo ili uwe huru ila sio uhuru wakuufuata mwili, huyo ni shetani mkatae rohoni mwako kwa kazi zake zote ma mamlaka yake yote utashinda.
     
  19. Dan84

    Dan84 Member

    #19
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Al Shabab, Bro! Mi mwenyewe 28 yrs, 1st degree, mshahara M na unusu, gari zuri, ila bro naona bado, tupige shule, hiyo mikitu itakuja yenyewe, ths tym nafikiria to get wife.
     
  20. b

    barnabie Member

    #20
    Apr 4, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ujaulizwa yote hayo,ungetaka nawew ungefungua thread ako ujitangaze ka unavyotutangazia
     
Loading...