Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

napenda kuwashukuru watu wa namna hii humu ndani

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Ze Blessed, Sep 2, 2012.

  1. Z

    Ze Blessed Senior Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru xana kwa wale wote amba wame2tangulia kieliemu na wenye xperience na maisha ya chuo. Binafsi nimejifunza mengi xana kupitia hao watu kutokana na ushauri mzuri kupitia ushuhuda wao walipokuwa au wawapo chuoni, nashukuru kwa ww ulye2pa nasaha kuhusu yule jamaa wa mahafali, nakushukuru ww ulie2ambia kuwa ktambulisho chako ndo kila k2 kukujulsha uwanachuo baada ya kukutana na meng, nakushukuru ww pia ambae ume2weka waz kuhusu bumu na mpk sasa unalichukia. Natumai maushauri mazuri yalkua meng bt am a new member, bg up xana kwa hawa watu
     
  2. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kiswahili kibovu sana mpaka najisikia kutapika au ndio nyie darasa la 7 mnaopita kimagumashi?
     
  3. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    Hahahaha.... anaelekea UDSM huyu...
     
  4. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inaoneka tu ndio maana anamchecheto wa kwenda kuhangaikia g.p.a ya 2.5
     
  5. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Sasa hizo "xana" ndo nini? Wewe kijana mbona unaharibu kiswahili makusudi?
     
  6. majuto mperungu01

    majuto mperungu01 Senior Member

    #6
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani akielekea udsm kuna shida gani? Au ulitaka aende Zoom or udom?
     
  7. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inamaana wewe hujui matatizo yaliyoletwa na udsm katika taifa hili?
     
  8. majuto mperungu01

    majuto mperungu01 Senior Member

    #8
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unataka kusema udsm wanawafundisha wahitimu wake wakalete matatizo katika taifa!
     
  9. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Una shida mkuu! mtazamo wako huo una tatizo!
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ndo tatizo lenu wabongo mnakosoa vitu vya ajabu ajabu bila kuangalia umeelewa na kuchangia mada husika, kama hapa umeishia kuponda pasipo kuchangia chochote
     
  11. Lonestriker

    Lonestriker JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 639
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yaani ulitaka watu wachangie kabla ya kumkosoa licha ya kuonesha kuwa ana lugha mbovu na inayodhihirisha uzembe?kwani asiandike 'tupo' badala ya '2po' au anajali sana muda?
     
  12. Z

    Ze Blessed Senior Member

    #12
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haina noma kaka, bt i op msg sent and delivery to u, naamin ulikua ulikua na A ya kiswahli o'level.
     
  13. Z

    Ze Blessed Senior Member

    #13
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ubarikiwe ndg.
     
  14. Z

    Ze Blessed Senior Member

    #14
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hujaelewa nn hapo? Au ndo uonekane umechangia mada acha hzo hbr.
     
  15. Z

    Ze Blessed Senior Member

    #15
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pamoja kaka nimekusoma, hayo yalikua maoni yang
     
  16. Z

    Ze Blessed Senior Member

    #16
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haya kaka op una A ya kiswahl bt naamin ujumbe umekufkia pia.
     
  17. Z

    Ze Blessed Senior Member

    #17
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ww mwenye kiswahili sahihi, kimagumashi kiswahili cha wapi? Uckurupuke bwana kukosoa watu.
     
  18. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #18
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huwezi kupanga na chako mada mbovu,kiswahili kibovu nyie ndio mnashusha heshima ya jamiiforums
     
  19. Z

    Ze Blessed Senior Member

    #19
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hujatoa maana ya kimagumashi kaka.
     
  20. July Fourth

    July Fourth JF-Expert Member

    #20
    Sep 2, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2,118
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    asante kushukuru.teh teh teh
     
Loading...