Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Napenda kuwa mtangazaji

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Apolinary, Sep 30, 2011.

  1. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Habari zenyu wandugu napenda kutangaza sana katika vituo vya redio je maslah yake yakoje? Nawasilisha
     
  2. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kaka tuweke wazi unapenda kweli kuwa mtangazaji au unapenda maslahi?
     
  3. g

    guta Senior Member

    #3
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 179
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ila usitangazie radio uhuru.
     
  4. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    napenda kutangaza lakin hata hivyo maslah yasiwe nyuma
     
  5. A

    Abel Pangamawe New Member

    #5
    Sep 30, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera kwa kufanya maamuzi ya kuwa mtangazaji, sipendi kujua zaidi malengo yako kama wengine wanavyosema unataka kwa maslahi ofcourse siyo mbaya kama utataka kwa ajili ya maslahi ila nakushauri kutafuta vyuo vinavyotoa mafunzo hayo ili kufanikisha ndoto yako. kwa more information unaweza kuniconsult mi ni mtaalam wa hayo mambo kwa namba hii 0755479082.
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,598
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Kumbe nawe umefeli?
     
  7. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jiandae kupaka poda na carolight.
     
  8. Pdraze

    Pdraze JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    zenyu ndo nin na wewe nenda facebook kwa wenzio!
     
Loading...