Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Napenda kutoa shukrani kwa hawa wafuatao.

Discussion in 'JF Doctor' started by Slave, Jan 29, 2011.

  1. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    kwanza kabisa napenda kutoa shukrani zangu kwa uongozi wote wa jamii forum kwani bila wao nisingeweza kukutana na watu walio nisaidia ushauri na muongozo wa namna ninavyo weza kupata tiba ya masikio. pili niwashukuru


    DR PHONE Wallet.nguruvi3.rubi.fredwash.nsiande.paulss.gsana
    nasema nina shukuru sana na ninawaombea dua njema kwa mungu awape imani na roho ya huruma.awaongezee ujuzi wa kufikiri,hekima busara na nguvu ya kujitolea.
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,225
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    ni jambo la kheri kama umepata muongozo uliokusaidia.hii itawapa moyo waliochangia kutambua thamani ya michango yao na kuendelea kusaidia wengine..
    tupo pamoja daima
     
  3. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    kwe mkuu.
     
  4. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu heshima mbele nashukuru sana kwa kunishukuru nafarijika sana kama umepona mkuu nafurai na ww tupo pamoja mkuu sori kwa kuchelewa kujibu uku uwa cpiti sana
     
  5. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    pa1 man.
     
Loading...