Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Napenda kuona miti inavyorudi nyuma wakati wa safari!

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by KYALOSANGI, May 1, 2011.

  1. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,688
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    HAYA NI MANENO MOJAWAPO KATIKA WIMBO WA MRISHO MPOTO !MENGINE ANASEMA.......
    BABA KAJA NA SWALI ...MAMA KANIPA JIBU ILI NIULIZE SWALI!
    WIMBO HUU UNA MAFUMBO MAGUMU HEBU JF GTs' nichambulieni wimbo huu mwenzenu fasihi yangu imegonga ukuta.
     
  2. Gobegobe

    Gobegobe JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Andika wimbo wote tusaidiane kuuchambua.
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    May 4, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Ule wimbo una mafumbo sana, ila nilivyouelewa ni kama jamaa katoa ujumbe kuhusiana na kifo!
     
  4. m

    mwananyiha JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2011
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu, cha nani?
     
Loading...