Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Napenda kufahamu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kimbweka, Aug 11, 2010.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Habarini wandugu!
    "Je wewe ungependa kuishi mkoa gani hapa Tanzania ukiwa na mpenzi au familia yako hata kama hujabahatika kuishi huko na ni sababu gani zinakupelekea kuupenda huo mkoa na ukapenda kuishi na mpenzi wako ama familia yako na ukajiona mwenye furaha maishani?"

    Mimi ningependa saaaana kuishi Mwanza na Mpenzi wangu na sababu hasa ni wale samaki na mndhari nzuri ya Mwanza!
     
  2. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    maisha popote!!
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Sipingi hilo ila ungependa kuishi wapi
     
  4. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,617
    Likes Received: 3,880
    Trophy Points: 280
    Moshi Arusha...si mbali na hapo...haswa Moshi...pasafi jamani!!!
    aaaaaaaaaaaaaaaaaa..
    sorry...
    au kule chini maeneo ya Matema...i jus love clean places!
    I dislike Dar..labda kwa starehe tu tena nikiwa na pesa zangu!!!
     
  5. T

    Tall JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Moro,dar,arusha,znz,mbeya,iringa.
     
  6. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Moro, Iringa, Mbeya, Arusha ila Dar ndio kila kitu tatizo foleni tu
     
  7. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    uchafu na joto
     
  8. Mtoka Mbali

    Mtoka Mbali JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 234
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama wengine wasemavyo maisha popote ila kwa hili suala la kuishi na familia nadhani nitaishi mkoa wowote ule ila si Dar maana hilo joto, hao mbu, foreni za magari na ukubwa wa jiji kiasi cha kumlazimu mtu kupanda hata daradara tatu kabla ya kufika aendako, hayo mambo siyawezi na ninawapa pole sana muishio Dar, pole sana.
     
  9. Safina

    Safina JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2010
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 498
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpwa bwana, chagua sehemu moja kati ya hizi: Moro,dar,arusha,znz,mbeya,iringa. Naomba nikuchagulie Arusha, Sakina.
     
  10. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Bukoba ndio kila kitu wewe.
     
  11. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkoa wa MARA mura, kure mambo ni kijesh jesh tu ukireta habari za kuchukua mabinti wa watu unaro!!:mad2:
     
  12. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jiji kunuka dar bana, hata unabuku unakula pa kulala sasa ndio balaa , mbele ya nyumba jalala.
     
  13. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #13
    Aug 11, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    eeeh sasa utahemea wapi tena:becky: hata ukikapata unakuwa na wasiwasi linaweza shuka la mgongoni paaaaaaaa:becky:
     
  14. T

    Tall JF-Expert Member

    #14
    Aug 11, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    si ndio maana nipo hapa mkuu? Hili jiji we achana nalo.
     
  15. T

    Tall JF-Expert Member

    #15
    Aug 11, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ha ha ha ha. umenichekesha sana tu.ASANTE KUNICHAGULIA. Well, Arusha hasa pale sakina si pabaya........mmmh???? unanijua nini????
     
  16. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #16
    Aug 11, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hahahhaha wewe na chloe mmmenichekesha sana arooo,,,,:becky::becky::becky::becky:
     
  17. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #17
    Aug 12, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mie A town,mzunguko wa pesa uko vizuri pale na hali ya hewa inanivutia!!
     
  18. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #18
    Aug 12, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hata katika yale mambo yetu hutoki jasho saaana
     
  19. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #19
    Aug 12, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Mbeya..................ni asili
    Iringa....................ni asili na mkoa nilikozaliwa
    Morogoro..............unanifaaa kwa kushuguli za kijasiriamali....
    Dodoma................promising future economic power house of TZ
    Singida.................Kudumisha mila na ujasiriamali

    Mikoa yote hapo juu ina hali nzuri ya hewa; ni sehemu nzuri kutunza familia :A S 8::A S 8::A S 8::A S 8::becky::becky::becky::becky:
     
  20. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #20
    Aug 12, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Iringa - Maeneo ya Njombe
     
Loading...