Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Napenda kufahamu hili....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kimbweka, Dec 6, 2010.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kuna baadhi ya wanawake ambao huwa na hulka za kiume, mavazi, kampani na vitu vingi afanyavyo ni vya kiume, wengine huwa wababe na wakakamavu kama wanaume, Je wanawake wa aina hii huwa na wapenzi wa kiume? na je huwa wanahisia na hamu ya mambo yetu kama wanawake wengine? Na je hufikishwa kileleni kama wanawake wengine?
     
  2. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Ndio huwa na wapenzi wa kiume na wana hisia zote za kike
     
  3. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wanahisi na ni mahodari sana katika mapenzi
     
  4. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ha haaaa chipukizi iyo avatar nini tena kiuno kimetenguka au ndo pozi
     
  5. F

    Ferds JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 133
    habari ya leo ndugu kimbweka......................./ naskia semanya ni bigwa wa kuwakakaaida wanawake wenzake sasa cjui imekaa vp
     
  6. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Za leo nzuri mkulu, mie nafikiria jinsi ya kumsogelea na kuanza kumtongoza unaweza kunjiwa ngumi ati!
    Na ukifika tayari kwa majamboz fimbo yaweza vunjwa
    Bado nahitaji kuwajua vizuri
    Kuna ka moja kana sura nzuri ila action zote za kiume
    nsije kakuta shemale
     
  7. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    si ndio na mimi anichekesha wallah yaani hua napenda kuiona tuu!!! allah ibarik tusijeitia husda akawa hachezi tena sema mashaallah!!!
     
  8. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mmmmmh mashallah!!!!walah, wewe Nilham si waumwa weye na dabo kupata nafuu!tumwombe allah akuteremshie baraka zake juu yako
     
  9. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #9
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    naumwa lakin kwa maradhi nilionayo sistahili kukaa mpweke each and every time lazim nijipe maliwaza japo ndio hivyo lakini alhamdulillah twatakiwa kushukuru kwa kila tunalolipokea allah ndie mjuzi zaidi,,,ahsante kwa kuniangalia,,,
     
Loading...