Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Napenda iwe hivi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Fidel80, Jul 16, 2009.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ba ndugu siku hizi vijana wengi tumekuwa tukikwepa kufunga harusi na si ndoa hii inatokana eidha na swala zima la kiuchumi au kijitia kitanzi mtu anaamua kubeba kifaa kimya kimya bila kushirikisha ndugu, jamaa na marafiki.
    Wengi wetu kikubwa kinacho tusuta ni ile hali ya kufunga harusi ya kifahari magari msululu mrefu kama wa Mh. Pinda anaenda kufungua mradi.
    Mi napenda harusi inakuwa simple tu vikao vichache na michango kiduchu tusije baadae tukashikana masharti ooh nimetoa laki 3 nimekunywa bia 2 tu.
    Harusi kama hii hapa naipenda sana kwa kweli.
    bagole.jpg

    Yaani simple hakuna cha ukumbi sijui MC sijui nani gharama za nini wakuu? Hizi garama kwa nini msipeleke misaada mashuleni watoto wetu wasome ili wawe na maisha bora. Au kwa nini msipeleke kusaidia magereza au kusaidia watoto yatima yanini ufanye harusi ya kufuru kwani kuna kitu cha ajabu? Wewe uliyefanyia sherehe za harusi Kempsiky na mimi niliye fanyia sherehe kwenye open space kuna tofauti gani na usikute ya kwangu itadumu na kudumu kuliko yako.
    Napenda sana maisha simple.
    Baada ya harusi ukichukua usafiri wako wa border to border mnaenda zenu coco beach kula upepo kuna ubaya wowote? check hapa simple tu na mywife katikati mshikaki maisha mapya yanakuja.
    bagole2.jpg

    Yaani simple na mpambe wangu nyuma nyie wa kisasa mnaita Bestman.
    Napenda sana iwe hivi nikipata mwali jamani 2012 nawaalikeni nyote member wa JF mje msheherekee mimi sihitaji michango mikubwa ni kiduchu tu watu mnaenjoy.
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Jamani kumbe mnapenda harusi za kujionyesha kuwa una uwezo.
    Tujadili kwa nini harusi zinazo fungwa kwa mbwembwe nyingi iwa hazidumu?
     
  3. GP

    GP JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    harusi za mbwembwe mara nyingi huchangiwa na influences za watu wako wanaokuzunguka. mfano wewe mwenyewe utapenda ufanye simple, lakini wazazi wako wakakuambia walikua wanachangia miaka mingi kwa wengine sasa ni zamu yao kuchangiwa, so unajikuta huna jinsi.
    la pili wakati mwengine wewe mwenyewe au mkeo anataka kuuza sura(kuosha), kwa wenzake!, sasa unategemea nini hapo?
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yeah hiki ndicho wengi iwa wanakifanya wanataka kujionyesha mambo flani au maswala ya kulipiza.
     
  5. Kobe

    Kobe JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2009
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 1,608
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Mi napenda iwe simpo,lakini wenye kupenda kuifanya babkubwa wasubiri kwanza nimalize yangu kisha kama watataka makuu basi waandae ili mimi na mke wangu tuende kama wageni waalikwa wale mahsusi kabisa,kama mjomba anavyoalikwa kwenda kufungua miradi. Hapo nadhani patakuwa sawa kwa upande wangu.
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wakuu shusheni nondo juu ya harusi hizi zinazofungwa kwa mbwembwe zinadumu kweli ndoa zao?
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hii ndo yenyewe mkuu!Ndoa ndoa tu!ukafungie kwenye ndege,au wapi!kikubwa ni maelewano
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Habari ya vekesheni mkuu?
     
Loading...