Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NAPENDA CHADEMA ISHINde 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ngekewa, Jan 11, 2011.

  1. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wana JF wenzangu , natowa msimamo wangu mapema juu ya uchaguzi wa mwaka 2015. Napenda chama makini na chenye Demokrasia ya kweli kama CHADEMA. Sababu za kupenda washinde ziko kwenye umakini na Demokrasia.
    Kwa upande wa umakini Naamini Raisi wetu atakuwa makini kiasi kuwa kila kazi ataifanya yeye na lile suala la kuweka Mawaziri litakuwa hakuna haja. Rais wetu kwa umakini wake atashughulikia mambo yote hata ile mifereji kule kwetu uswanzi. Haya atafanya yeye mwenyewe.
    Kwa upande wa Demokrasia najuwa tutakuwa tuna uhuru wa kufanya lolote tunalolitaka. Hatutokuwa na haja ya Katiba ili Wapinzani wetu waweze kufanya lolote watakalo. Hawa kina Mwema na Kova wataondoshwa kwani hawana kazi. Kila mtu akijisikia atweza kufanya maandamano kwenda kwa Rais na yeye mwenyew atawapa jibu kwa matatizo yao.
    VIVA CHADEMA 2015.
     
  2. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,981
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    hata mimi napenda,mwananchi yeyote mwenye akili anapenda chadema ishinde
     
  3. m

    mabadilikosasa JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 379
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Chadema ilishinda 2010 uraisi na wabunge wengi. Lakini usalama wa taifa, JK, na NEC wakachakachua. JK aliachwa mbali saana na Slaa. Watanzania inabidi waweke mikakati ya kulinda majizi na wezi wa CCM. mafisadi wa CCM ndo mastermind wa kuiba kura. Kikwete hataweza kuitawala hii nchi kwa sababu ya laana ya wizi wa kura. Hii laana itamuua. Kipindi chote cha miaka 5 hatapata usingizi maana ameiba uongozi na haki ya watanzania kuchagua viongozi wao, haki yao toka kwa Mungu. Kwa kuwa amepata uraisi kwa wizi, ndo maana hawezi kukemea maovu ktk jamii au kujitenga na ufisadi
     
  4. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,181
    Likes Received: 1,206
    Trophy Points: 280
    katiba mpya
     
  5. D

    DENYO JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 699
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ilishinda 2010 ikachakachuliwa rais na wabunge kibao ndio maana inaonesha ukomavu kuanzia kwa mameya ili ioneshe inavyoweza kusimamia na kuwajibika kuleta maendeleo. Chadema ni sauti ya umma na inatumia umma kudai haki ya umma iliyoporwa.
     
Loading...