Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape: Wapinzani wachukue watuhumiwa ufisadi CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chiume, Apr 17, 2012.

  1. C

    Chiume Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [TD="class: contentheading, width: 100%"]Nimeipenda hiii

    Nape: Wapinzani wachukue watuhumiwa ufisadi CCM
    [/TD]
    [TD="class: buttonheading, width: 100%, align: right"] Send to a friend [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [TD="class: createdate"]Tuesday, 26 April 2011 21:02 [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]0diggsdigg

    Ramadhan Semtawa
    KATIBU wa Itikadi na Uenezi wa CCM, Nape Nnauye, amesema chama hicho hakitishwi na uwezekano wa vyama vya upinzani kuwachukua makada wake inaotaka kuwatema kwa tuhuma za ufisadi.Msimamo wa Nnauye unakuja kipindi ambacho mpango mkakati huo wa CCM kujivua gamba, ukiwa umeibua mjadala mzito ndani na nje ya chama hicho tawala.

    Akizungumza katika kipindi maalumu kilichorushwa na TBC Taifa jana, Nnauye alisema anatangaza zabuni ya bure kwa wapinzani kuwachukua watuhumiwa hao wa ufisadi.

    Nnauye ambaye alikuwa akijibu swali kwamba, haoni uamuzi huo wa chama kutema makada wake hao unaweza kuwafanya wakimbilie upinzani, huku akisisitiza: "Tena wakifanya hivyo watakuwa wametusaidia."

    Mwanasiasa huyo machachari alifafanua kwamba, CCM ni chama kitukufu kilichojengwa juu ya misingi ya maadili na Baba wa Taifa, marehemu Mwalimu Julius Nyerere, hivyo hakitakumbatia watu wasiokuwa na maadili.

    "Ndio maana leo hii kanisa linataka kumfanya Mwalimu Nyerere kuwa mwenye heri, linajua amefanya mambo mengi mazuri. Mwalimu alijenga misingi ya uadilifu ndani ya chama, sasa leo hii watu wasio waadilifu hawawezi kuwa na nafasi,” alisema Nnauye.

    Alionyesha tambo akisema: "samaki ana nguvu akiwa ndani ya maji, lakini akishatoka nje hana nguvu. Kwa hiyo hata hawa wanadhani wana nguvu kwa sababu wako ndani ya chama, tukishawatoa mtaona."

    Kujivua gamba kwenye jumuiya
    Nnauye mwana wa kada maarufu wa CCM marehemu Brigedia Jenerali Moses Nnnauye, alisema mchakato wa kujivua gamba hautaishia hapo, kwani ni sawa na kuoga mtu anapaswa kuoga mwili mzima.

    Aliweka bayana kwamba, mtu anapooga hugusa viungo mbalimbali ikiwamo mikono na kichwa na kusisitiza: "yapo maamuzi mengi tu tutachukua ikiwamo kugusa jumuiya."

    Akitoa mfano, alisema vijana ambao ni karibu asilimia 75 ya wapiga kura wanapaswa kuwekewa mikakati ili waweze kuvutiwa na chama na kama hali ni tofauti, itapaswa kuangaliwa sababu za msingi.

    Aliongeza kwamba katika mchakato huo wa kujivua gamba, chama kitashuka ngazi kwa ngazi na hatua kwa hatua hadi kuhakikisha kinarejea katika misingi yake iliyoachwa na waasisi wake.

    Kuhusu ukuu wa wilaya
    Nnauye ambaye amefanya kazi hiyo kwa miezi minane tangu kuteuliwa, alisema anatarajia kukabidhi ofisi wiki ijayo ili aweze kukijenga chama na kukitumikia vizuri.

    Alisema hivi sasa watu waliopo kwenye sekretarieti wanapaswa kukitumikia chama peke yake, hata wengine wenye nyadhifa zao watapaswa kuziachia.[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,387
    Likes Received: 2,514
    Trophy Points: 280
    Vuvu zela la ccm!! unajitahidi bwana Nape keep it up. M4C tunasonga mbele.
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kUNA UJUMBE MZITO PALE

    ITAKUWA NGUMU SANA KUPIGA VITA UFISADI HUKU UMEKUBALI EL KUWA MWANACHAMA WAKO
     
  4. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Mkuu mi nadhani hao wanakuja CDM ili kuwakomoa CCM na wanajua kabisa hawatapewa kipao mbele,wao ni kama wanachama wa kawaida tu
     
  5. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Nape hazitaki mbichi hizo
     
  6. FortJeasus

    FortJeasus JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 537
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Nape,
    Kama hao jamaa wanaoondoka CCM unawaona ni mafisadi,ya nini kuendelea kuwazungumzia?
    Halafu kwa mtazamo wa chama chako, ufisadi nini hasa?Elewa tu kila mmoja ana tafsiri ya hii dhana.Usishangae wapo watu wanakuona nawe ni mmoja wa mafisadi.
    Utawala wa sheria unaelekeza mahakama pekee ndiyo ina jukumu la kushughulikia watu wenye matatazo ya kimaadili...Nanyi kama kweli mnadhani hawa wanaowakimbia ni mafisadi kwa nini msiwapeleke mahakamani?
    Kila mara unahangaika na CHADEMA,kwani wao ndio walio kuajiri?
    Kazi yako kuu ni kueneza itikadi ya chama chako.
    Dalili zinaonyesha huifanyi vyema hiyo kazi...sasa kwa nini unajiongezea kazi kueneza masuala ya CDM tena kwa namna ya kupotosha?
     
  7. D

    Dk peter Member

    #7
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana bwana kwa kutuzalau sana watanzania.
     
  8. e

    ebaeban JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 1,685
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    U-wenye heri wa Mzee Nyerere ndugu Nape siyo mambo ya siasa ,ili apete hilo daraja inabidi factsheet ijae mambo ya kumpendeza mungu kiukristo siyo hayo uliyoyataja eti ya uadirifu ndani ya chama.Kwa hili wewe kwa mjibi wa kanisa katoliki umeonyesha ni mbumbu kabisa kabisa. Katika huu mchakato wa kupelekea Mzee Nyerere atangazwe ni mwenye heri (bado hajatangazwa) kanisa katoriki (papacy) huko kwa papa wanasubiri sasa mashuhuda washuhudie muujiza mmoja ambao candidate ameufanya , na muujiza huo utatangazwa dunia nzima wajue na wauhakikishe. Nachopenda kukufahamisha Ndugu Nape ni kwamba suala la kumtangaza Mzee Nyerere mwenye heri siyo la chama cha CCM au Kardrinari pengo bali ni la Baba mtakatifu baada ya kupata ushuhuda wa muujiza toka hapa tz au kwingineko.

    Hata hivyo Ndugu NAPE Mzee Nyerere anakabiliwa na vikwazo vikubwa vitatu ambavyo kwa mjibu wa canon law vinaweza kumkwamisha kufikia daraja hilo:-

    1. Katika wadhifa wake wa urais aliidhinisha kisheria death sentence mbili, ya yule mhindi na ya Mwamwindi yule mhehe aliyemmua Dr, Kreruu.( hii ni kinyume na sheria no 6 ya Mussa alizopewa na mungu).

    2. Pia katika maisha yake aliidhinisha vita kati ya tz na uganda, mambo haya huwa hayampendezi mungu,

    3. Kumwachia Cassim Hanga kwenda Zanzibar pia inaweza kuwa ni kikwazo,alichotakiwa kufanya ni kumbakiza
    hukuhuku bara, kwa kweri huyu jamaa yaliyoenda kumkuta kula zenj Mzee Nyerere hawezi kukosa kuwajibika
    mbele ya mungu.

    Ninakuambia haya kama Mroma niliyebobea, tutakufa wote hata wale waliozariwa leo Nyerere hajapata daraja la uwenyeheri, Pia ninakukanya Nape usiseme mambo usiyoyajua vizuri;

    Huwa tunamalizia na TUMSIFU YESU KRISTO.
     
  9. K

    Kaseisi Member

    #9
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mnachokifanya Nape ni kulainisha magamba kwa maji ya moto na magamba kujinyonyoa yenyewe. Hilo ni tofauti kabisa na dhana nzima ya kuvua magamba kitendo ambacho kinatakiwa kuashiria damu. Hata hivyo wakimbilie wapi kama sio kule ambako bakuli la Matonya liko wazi masaa 24?
     
  10. M

    Mmesa Member

    #10
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Fisadi manake ni mtu anaesema uongo, malaya mwizi, mla rushwa, mbinafsi, mwenye wifu anaejipatia mali kwa njoa ya uongo n.k je nape anavyo mwita mellya ni gamba? mbona ss wtz hatuoni gamba lake? nape kweli ni vuvuzela hana jipya la kusema. maneno ya mkosaji hayoooo!!!
     
  11. M

    MR.SILVER JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tarehe ya hilo gazeti wawe makini April 26 ,2012 bado .sana...
     
  12. a

    adobe JF-Expert Member

    #12
    Apr 18, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 1,478
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    hata wewe mpayukaji mbayuwayu iko siku utakimbia uliko.mbona ulianzisha ccj,nani hakujui fedhuli wee
     
  13. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Millya punguza Munkar
     
  14. M

    MR.SILVER JF-Expert Member

    #14
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha!Ha!Ha!Ha!Ha!Ha!Ha!Ha!Ha!Ha!Ha!Ha!Ha!Ha!Ha!Ha! you already known who gives that laugh .....

    Umejuaje kuwa ni Millya?
     
  15. Chaimaharage

    Chaimaharage JF-Expert Member

    #15
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu Vuvuzela la magamba na wenzake wanajua tafsiri halisi ya fisadi? au ndiyo kusema wame pindua/kugeuza maana manake kwao kweli ni hapana, na hapana ndiyo kweli. Anapo taka kutuaminisha kuwa Millya ni gamba tumueleweje? mbona mpaka sasa hana kashfa iliyowazi? Kumbe mtu akihama kutoka magamba vyovyote vile ana qualify kuwa gamba kwa mujibu wao eh?

    Kesho Mh.Filikujombe akihama wataanza kumuita gamba. Huyu jamaa amekuwa na fikra tofauti kabisa na magamba wengine. Je naye ana kashfa? lakini akihama tu utasikia "amejivua gamba" Labda kama itakuwa ni kwa kuachana na chama kilijcho jaa uovu.

    Jambo jingine kuhusu Filikujombe ni kwamba amekuwa mbunge wa kwanza wa magamba jasiri aliyeweza kukosoa ziara za vasco da gama nje ya nchi. Sasa mtu huyu akihama mkaanza kumuita gamba itabidi turejee tafsiri halisi ya "gamba"
     
  16. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #16
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,367
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    The same old stories, too many words too little action. Kila atakayeondoka watamwita fisadi. CCM ingekuwa meli, tungeita MAY DAY.
     
  17. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #17
    Apr 18, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    simulizi ya sizitaki mbichi hizi.
     
  18. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #18
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nape,huyu millya alivohama ndo kawa fisadi
     
  19. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #19
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Recycling.
     
  20. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #20
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kweli. sikuwahi kusikia millya akiitwa gamba wakati akiwa ccm.
     
Loading...