Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape: Wanachama wengi CCM mamluki; Asema asilimia 80 ya Wananchi ni Wanachama Wa CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, May 5, 2011.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Wednesday, 04 May 2011 08:36
    Rachel Balama na Rose Itono, Jijini

    CHAMA Cha Mapinduzi (CCM) kimeazimia kuandaa mkakati wa kuangalia ubora wa wanachama wake kuliko kuendelea kuwa na mamluki ndani ya chama hicho. Kauli hiyo imetolewa jana usiku na Katibu wa Itikadi na Uenezi wa CCM Taifa, Nape Nnauye, katika kipindi maalumu kinachorushwa na televisheni ya ITV kuhusu kujivua gamba kwa wanachama wa CCM.

    Amesema chama hicho kina wingi wa wanachama wasio na sifa wala ubora ambao wamekuwa wakisababisha makundi ndani ya chama na kukivuruga chama.

    Amesema CCM asilimia 80 ya wananchi ni wanachama wa CCM lakini baadhi yao hawana ubora, jambo ambalo lililosababisha chama kupoteza majimbo mengi katika uchaguzi uliopita.

    “Wanachama wa CCM ni wengi, lakini ubora wa wanachama ni mdogo ambao umesababisha wananchi kukosa imani na chama,” amesema Nnauye.

    Nnauye amewataka wana-CCM waliotakiwa kuwajibika wasiwe na chuki kwa kuwa hizo ni taratibu walizojiwekea katika chama.

    “Kuna watu wanafikiri kuwa kujivua gamba ni kwa ajili ya watu wawili au watatu. La hasha! Hiyo ni kwa ajili ya wanachama wote,” amesema Nnauye.

    Nnauye amewaomba wana-CCM kushikamana kuhakikisha kuwa chama kinaimarika na kurudisha imani kwa wananchi ambao walikuwa wameonesha kukatishwa tamaa na serikali ya chama hicho.

    “Nawaomba wananchi waliokuwa wamekata tamaa na chama kurudisha imani yao sasa hivi. Chama kimeshaanza kuimarika na hali ya kukiimarisha zaidi itaendelea hadi ngazi za chini,” amesema Nnauye.

    Ameongeza kuwa chama hicho kimekubaliana kutoa elimu kwa wanachama kabla ya kupewa kadi ili kuwawezesha wanachama wa chama hicho kukomaa kisiasa.

    Amesema awali chama kilikuwa kikotoa kadi kwa wanachama kama njugu hali iliyopelekea chama hicho kupata wanachama wasio na sifa ndani ya chama.

    Amewataka Watanzania kutarajia mabadiliko makubwa katika chama kwa maendeleo katika jamii kwa ujumla.

    Nnauye ameongeza kuwa ndani ya sekretarieti yao wamekubaliana kuunda tume ya kumtafuta mgombea bora wa kiti cha Urais ambaye anakubalika ndani ya chama na jamii.
     
  2. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #2
    May 5, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    CCM inawanachama milioni 5 hivi.. Tanzania ina karibu watu milioni 45... asilimia 80 ya milioni 45 ni milioni 5! well according to Nape.
     
  3. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Kuna mtindo wa baadhi ya Watanzania kuwa na kadi ya CCM just in case.
     
  4. n

    niweze JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Watanzania tuachane na hawa watoto wa mafisadi ni wamechanganyikiwa. Wanachoongea ni pumba Baba zao wamewapa vichwani mwao na wanafikiri bado Watanzania wanaudhaifu wa kufikiria kama mababu na mabibi huko vijijini. Mtu yeyote yule akifanya simple analysis ataona how ignorant this boy is,
    1. Arusha, Mbeya, Dar, Moro, Mwanza, Songea, Mara, Shinyanga, Bukoba, Moshi, Tanga, Pwani, Rukwa, Kigoma, Dodoma ndipo population kubwa zilipo kutokana na ajira na kazi. Wananchi wangapi kwenye hii miji wanasikiza na kuamini pumba za kikwete na ccm?
    2. Huko vijijini wamebaki wananchi wangapi zaidi ya mababu na mabibi wanaosaidiwa na vijana mijini?
    3. What's percentage if Tanzanians still uninformed kama wakina Nnape na January?

    "Nape endeleeni kuwandanganya wajinga na familia zenu, mwisho wenu msipoangalia utakuwa kama mtoto wa Gadaffi"
     
  5. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Yeah I remember Mimi ilibidi niwe na kadi ya CCM kupata pasipoti wakati huo wazazi wangu walisha fariki so one of the proof they wanted to see my CCM Card inaonyesha bado wananijumlisha kwenye hiyo orodha ya chama cha Mapinduzi
     
  6. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,475
    Likes Received: 1,262
    Trophy Points: 280
    Kudadaki, mzimu wa ticha utazidi kuwatafuna mpaka....!!
    Alafu hiki ki2ko, jamaa kwa2c kikubwa wameuchuna, yani 80% ni mamluki 20% ndio Mr.clean, alafu bado anasisitiza washikamane, teeh! I ain't get ze concept hapa!? Yaelekea jamaa alienda shule kuesabu madawati na kufuta ubao.
     
  7. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    jamaa hesabu haipandi anakurupuka
     
  8. M

    Makupa JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Na hawa ndio wengi,hizi kadi wanakuwa nazo ili waweze kuzitumia pindi inapohitajika, wanachama hawa ndio wanatakiwa watimuliwe haraka sana
     
  9. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hivi kasema asilimia 80% ya watanzania ni wanachama wa CCM au mwandishi ni kanjanja? Naamini angesema 80% ya wanachama wao ni waaminifu.
     
  10. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nape mwenyewe ni Mamluki tu vilevile...............

    wote tu hawa ma-opportunist kama magonjwa nyemelezi ya Ukimwi.............

    Hiyo 80% nina wasiwasi itakuwa ni ya wananchi ndugu wa vigogo vya magogoni na sio wananchi wa Tz.......
     
  11. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hivi hiki chama kina mwenyekiti kweli...maana mi sielewi mara mafisadi ndo gamba mara wanachama wote ni magamba mara mamluki.....hahaaaa kazi kweli kweli
     
  12. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2011
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwenye siasa huhutaji data, ropokaropoka tu siku ziende!! Hesabu ni tatizo la kitaifa, na hakubeba calculator.
     
  13. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nafuu kagundua huo ukweli.

    Wa-Tanzania wengi sana walikizika CCM miaka mitano tu baada ya Baba yetu wa Taifa kupatwa na mauti na mambo kuanza kwenda kombo mithili ya 'PAKA AKIONDOKA PANYA HUTAWALA' hadi kero zikatufikia pomoni bila kiongozi yeyote mle kujali wala kuonekana kutujali sie mayatima wa utawala wa Mwalimi.

    Ukweli wa mambo ni kwamba hizo kadi Kkibao wanazobeba wananchi mikononi ni geresha tu kusaidia kupata baadhi ya huduma za kiserikali ambazo ni siku nyingi tu zimekua zikitolewa kwa kuzingatia mmegemeo wa mtu kisiasa nchini.

    Tofauti na hapo, waaalla!!!
     
  14. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #14
    May 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kwa kweli "gamba" ni baya sana na inachukua muda kulivua!

    45,000,000 mil x 80% = 5,000,000mil !

    I hope Katibu Itikadi anahitaji kurudi Darasani kusoma Hesabu badala ya kukaa na kuropoka! Shame on you Nape!
     
  15. m

    mkulimamwema Senior Member

    #15
    May 5, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumsikiliza Nape ni sawa na ujinga,mbona hasemi tena kuwashughulikia akina EL,LA na AC na siku 90 baada ya Mkama kumzima domo yeye anyamaze kelele za nini kwani yeye ndio mwenyekiti?
     
  16. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #16
    May 5, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    kwa iyo 80%*41mil=32.8mil. Wakati mwaka jana kufikia tar30 june 2010 kumbukumbu zinasema walikuwa na wanachama 3,520,136. Sasa mil.3 na nusu imekuwa ghafla mpaka mil 32??? Watawala wetu wanafanya hesabu za whitehouse eti tukiwalipa wafanyakazi lak3.5 tutatumia trilioni6. Kwa kweli kukimbia hesabu shuleni ni dhambi.
     
  17. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #17
    May 5, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Nape's speeches are always filled with lamentations. The man is so much confused now he can't even remember what decisions got decided upon in his party's vikaos.
    Besides, he's too ignorant and bling to the eminent party's downfall whilst spending much of his time to 'bleach' the much stained president's family.
     
  18. MBUTAIYO

    MBUTAIYO JF-Expert Member

    #18
    May 5, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Heheeeeee, ccm bwana wamapata vuvuzela lingine baada ya makamba, no difference, no actions. Afadhali ccm kabla ya magamba kuliko hii inapoelekea, nape kakabidhiwa jembe la kuichimbia kaburi!
     
  19. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #19
    May 5, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kumbe nape naye kunguru namna hii? kweli ccm hakuna watu.
     
  20. d

    den88 Member

    #20
    May 5, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu jamaa ni mropokaji.
     
Loading...