Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape: Vyama vyote vilipe kodi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sulphadoxine, May 30, 2011.

  1. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Katibu wa halmashauri kuu ya taifa itikadi na uenezi wa CCM Nape ameitaka serikali iwachukulie hatua wanao kwepa kulipa kodi ikiwamo CCM wenyewe.

    Alitoa kauli hiyo baada TRA kueleza kwamba chama cha CHADEMA hakijalipa kodi ya mishahara ya watendaji wake, tangu mwaka 1992.
     
  2. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nyerere hakuliona iweje Nape? Mi nadhani wangeanza na CCM halafu ndo waje kwenye Vyama vingine.
     
  3. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    agr...agr....aa..
    PHP:
    gamba
     
     
  4. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Code:
    socks
    Mambo yote
     
  5. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HTML:
    Mishahara ya watendaji wake
    Hii kali sana hata CUF na DP
     
  6. F

    FJM JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ni vigumu kuamini kuwa kwa miaka yote hii tumekuwa tunaongozwa na hawa mufilisi wa akili na utashi. Shocking.
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    May 30, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Sitaki hata kumsikia huyu dogo. Mpuuzi! He has been always posting nonsense and do a shit!
     
  8. J

    Jenifa JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 573
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    mnamchukia nape kwasababu anawaambia mkalipe kodi.

    inakuwaje muuza mitumba analipa kodi huku katibu wa chama halipi na haoni ubaya kwamba halipi
     
  9. B

    Bukutonaga JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hii ni kwa ajili ya mafisadi wanataka kufisadia mpaka pesa za vyama Pinzani,DOGO HOJA ZA MAGAMBA ZIMEMSHINDA ANAANZA KURUKIA MAMBO MENGINE!
     
  10. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    hivi huyo dogo kumbe ni mtupu namna hii?
     
  11. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Akizungumza na waandishi wa habari Dar es salaam,jana Nape alisema kutolipa kodi ni tatizo kubwa,viongozi wasiasa wasipo wajibika katika ulipaji kodi tatizo hili litaendelea kuwa kubwa zaidi.Msifuatilie TRA tu nendeni hata kwenye mifuko ya jamii kama fedha zinapelekwa alisema nnauye.
     
  12. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #12
    May 30, 2011
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,178
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    MAana yake ccm walipe toka 1977 na kwa sababu ni warithi wa TANU na ASP basi watalipa toka 1961
     
  13. b

    baraka boki Senior Member

    #13
    May 30, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 181
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    halo dear
     
  14. M

    Mayu JF-Expert Member

    #14
    May 30, 2011
    Joined: May 11, 2010
    Messages: 592
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    tunataka vijana kama hawa wenye uthubutu wa kusema kweli.
    haiwezekani mama ntilie au chinga alipe kodi wakati dr slaa/mnauye wanaendesha mashangingi kwa kodi zetu kisha wasilipe kodi
    tufikie mahali tukubali kizuri kinachofanywa hata na mpinzani wako
     
  15. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #15
    May 30, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hii haieleweki, kodi katika posho, au mishahara au net profit za vyama. Hivi vyama vyote vina sukita, na viwanja porwa vya mipira NK?:A S 103:
     
  16. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #16
    May 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nani aliye mchukia nepi?
     
Loading...