Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape vs UVCCM!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kwamex, Apr 11, 2011.

  1. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Juzikati UVCCM uongozi walikuwa wanataka Nape hata UNEC avuliwe, leo Nape yupo sekretariet ya CCM...Hivi bila vijoka navyo kuvuliwa magamba si ni kuibuka bifu jingine kiutendaji kat ya Nape na UVCCM.
     
  2. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,150
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    ufisadi umeimaliza CCM - Chiligati (8 April 2011)
     
  3. M

    Msharika JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    :tape:
     
  4. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nadhani sasa kina Sitta na Mwakyembe kidoogo watapumua huko CCM..
     
  5. Naloli

    Naloli JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 416
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata vimijusi navyo wavivue magamba kama wanadhani kuvua gamba ndio nyoka anabadilika na kuwa mamba
     
  6. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hamna lolote, gamba likivuliwa kwani nyoka anabadilika?
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Apr 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Tusubiri tuone wanakoelekea.
     
  8. m

    malimamalima Member

    #8
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nape ni jembe hapa sisiem wameotea sana..wakati uv wanampinga walikuwa hawajui ****** anawaza nini ...ccm bila nape haiwezekani
     
  9. M

    Maimai Senior Member

    #9
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 174
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    . Yote hayo yamesababishwa na makamba mshambaa
     
  10. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nyie hamjui tu....tulieni mcheki movie hii

    Kuna mwandishi mmoja kwenye Raia Mwema kama sikosei au Mwanahalisi aliwahi kusema kiongozi anaetakiwa CCM ni yule atakaendeleza jadi ya kuwagawa wana-CCM.....Hapa ndipo utakapojua wana-CCM ni machizi

    Hii yote ni kumweka kijana kwa kule kuona vijana hawaikubali CCM na kudhani akiwepo mtu wa propaganda toka CCM kijana itasaidia...hiyo ni kwa vijana wa zamani na sio wa sasa
     
  11. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Yaani mimi hapo ndio huwa nachoka na siasa za CCM, ni unafiki-unafiki tu!
     
  12. V

    Vam Member

    #12
    Apr 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa Jk anajaribu kucheza na akili za watu espacial Vijana na Wapinga ufisadi waliopo ndani ya Chama na nje ya Chama.Kitendo cha kumpendekeza Nape aingie kwenye Sekretarieti,ni kuangaria upepo wa Siasa unaendaje na Mustakabari wa chama mbeleni.Hataki na hapendi kuona Jumba bovu likimdondokea na lawama zikamvaa yeye kama ndiyo sababu.Jivue gamba,ila Nyoka ni yule yule na sumu iko paleplae,ila kama EL na RA hawataondolewa kwenye Vikao vya juu vya maamuzi vya Ccm,dogo Nape atakuwa kwenye Hali ngumu sana katika utendaji wake wa kazi
     
  13. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #13
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,058
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Sio Mshambaa ni Nshambaa............!
     
Loading...