Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NAPE Vs TAMBWE HIZA NNI MBWATUKAJI BORA??

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by utemi, May 12, 2011.

  1. utemi

    utemi Senior Member

    #1
    May 12, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wana jf kati ya nape na tambwe nani mbwatukaji bora ?

    Nisaidieni jamani
     
  2. M

    Mohamed Ngwasu JF-Expert Member

    #2
    May 12, 2011
    Joined: May 11, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tumwa kwenda kuropoka
     
  3. M

    Mohamed Ngwasu JF-Expert Member

    #3
    May 12, 2011
    Joined: May 11, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh Nape ndiyo kiboko ksb anatumwa kwenda kuropoka na yeye kwa kujitafutia umaarufu anakwenda kwenda tu. wanazani Zito aliibuka tu kwa kutumwa tumwa Zito ni Kichwa.
     
  4. s

    shujaa Member

    #4
    May 12, 2011
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hawana tofauti wote ni wapigania matumbo
     
  5. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #5
    May 12, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,190
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Wote ngoma draw, wanafikiri kwa vinywa .
     
  6. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #6
    May 12, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Last time I checked they were all politicians
     
  7. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #7
    May 12, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tofauti Tambwe hiza anabuni mwenyewe, Nape ni vuvuzela linalopulizwa na watu fulani.
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    May 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Wote ni wachumia tumbo mkuu.
     
  9. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #9
    May 12, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nape anabwajuka bwajuka anatumia akili ya ng'ombe kifikiri
     
  10. E

    EMERALD Member

    #10
    May 12, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu hii ndiyo problem ya kuwa na wanasiasa uchwara wanaofuata upepo. Kimsingi wote ni humo humo kwa kuanza na Nape siasa ndiyo kazi kwake hana pa kushika zaidi ya hapo. Siasa ikimtupa leo sijui atajiweka wapi na hii ni kwa wale wote vijana waliotupa proffession zao bila kuzitumia hata chembe kujipatia uzoefu, kwa mazingira hayo kununuliwa kutumwa na kufanywa kipaza sauti cha wajanja ni lazima. Tena sifa nyingine kubwa kwa wote ni kusema bila kutafakari, wanadhani kwa kusema fulani ni fisadi ni swala la mchezo. Wanakopa agenda na kuzileta kwa wananchi kishabiki shabiki tu utadhani ni wakati wa kusutana.Kijani ooooooooooooooooooooooooooooooovyo kweli kweli manake hizo zote zishakuwa sera za uma na kijiko na si jeeeeeee.........na nyu...............
     
  11. Mvuni

    Mvuni JF-Expert Member

    #11
    May 12, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 322
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi wewe unamfahamu NGIRI mnyama? anatofauti gani na NGURUWE? Tambwe hiza na Nape ni sawa na Ngiri na Nguruwe. Yaani walitoa ngiri wakaingiza nguruwe (No difference).
     
  12. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #12
    May 13, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Wote wawili ni mbwa bora kabisa! Au
     
Loading...