Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape vs NCHEMBA

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kima mdogo, Jul 22, 2012.

  1. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa wote ni vijana machachari ndani ya ccm, kwa maoni yako ni nani kati ya wawili hawa ni kiongozi bora mwenye heshima mbele ya jamii kwa uwezo mkubwa wa kujenga hoja na ni mfano wa kuigwa na viongozi wengine na jamii kwa ujumla?
     
  2. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Lusinde ndo best,kudadadadadaddeki! nini nape na mwigulu bana!
     
  3. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mpambano wa leo ni kati ya Nape na Mwingulu, mshindi atashindanishwa na Lusinde.
     
Loading...