Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape vs mnyika

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Wa kusoma, Dec 15, 2011.

  1. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,645
    Likes Received: 1,286
    Trophy Points: 280
    CHEKI HIZI STORY WALIZOKUWA WANAPIGA NAPE NA MNYIKA WALIPOKUTANA MSIBANI JUZI

    "Nape:We dogo hivi kwa nini Hukuniachia jimbo la ubungo?"
    Mnyika:Kwani mimi? si Mwenyekiti wenu akamweka yule mama?

    Nape:Halaf mkanibania kujiunga kwenu....

    Mnyika:Ujiunge ili ugombee ubungo....!kwani mie sitaki ubunge?

    Nape:Anyway....!nikitaka kujiunga CDM inakuwaje??

    Mnyika:Acha tamaa dogo,kwanza we si ulipewa u-DC Masasi? na huku unataka,Katibu mwenezi wewe,gamba wewe,CCJ wewe...! duh ndo maana wenzio wanakuita rafiki wa David Cameroon

    Nape:Naona umeanza kuingia mpaka ndani,utavimba si muda dogo.......

    Mnyika:Fisadi tu weweeeeeeeee......................
     
  2. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,645
    Likes Received: 1,286
    Trophy Points: 280
    Nape:...aisee mnatupeleka peleka.

    JJ:...acheni uoga, mnakuwa kama hamjui siasa bwana!

    Nape:...ila mmetukubali kiana.

    JJ:...¨ªla chai ya ikulu tamuu...

    Nape:...hahahaaa, karibuni tena

    JJ:...ngoja nionge na mwenyekiti tutafute sababu, he! Umehamia VETA?

    Nape:...umenichoka ee...

    [FONT=&quot]Nape: Mnyika unajua CCM wasingefanya uhuni na wakanipitisha kugombea ubunge ningekushinda jimbo la Ubungo?

    Mnyika: Wewe acha hizo, wakati mimi nilikuwa na nguvu ya umma!

    Nape: Mbona vijana wote wa Ubungo nilisha wateka na kuwaahidi maisha bora?

    Mnyika: Vijana wa Ubungo sio kama wa majimbo mengine, hawadanganyiki. [/FONT]
    [FONT=&quot]NAPE. nimejaribu kuwafanya watanzania wanielewe ila sijafanikiwa ndipo nikagundua hizi pamba mnazopiga ndizo wabongo wanazizimia,sasa ngoja nipige kama wewe.
    MNYIKA.kweli? ndivyo akili yako imekuambia?jaribu. [/FONT]
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Mkuu zimetulia
     
  4. b

    beyond heaven Member

    #4
    Dec 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    leo umejitahidi..
    Graf ya Cognitive development ya ubongo wako imeanza kuraise
     
  5. W

    Wababa Senior Member

    #5
    Dec 15, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahahahahahahaha nimecheka xana
     
  6. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wa Kusoma kumbe na wewe unajua kutuchekesha?
    ziko poa.
     
  7. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #7
    Dec 16, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,645
    Likes Received: 1,286
    Trophy Points: 280
    Nimecheka sana mkuu.
     
Loading...