Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape vs Mnyika Jimbo la Ubungo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, Aug 22, 2012.

?

Utampigia nani kura ya Ubunge Ubungo 2015?

Poll closed Sep 21, 2012.
  1. John Mnyika (Chadema)

    95.2%
  2. Nape Nnauye (CCM)

    4.8%
  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hawa wote ni wasemaji wa vyama vyao na pia Nape alijaribu kugombea Ubungo. Je, uchaguzi ungefanyika leo nani ungempa kura yako?
     
  2. N

    Nyamizi JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 1,362
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mnyika
     
  3. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    akili ya Nape bado ni changa sana na ndogo sana kuongoza watu hata angegombe na masuod Kipanya ...masoud angeshinda tena kwa kishindo
     
  4. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nape hana size yake Chadema, kila mahali anapwaya.
     
  5. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,342
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Umekosa kazi ya kufanya?hivi huoni kama unamdhalilisha JJ na huyo kiazi nape mropakaji eti poll!
    Tena Umeshaniudhi !
     
  6. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huwezi kumfananisha nape na mnyika, Elimu, uwezo wa kisiasa, Nape ni zaidi mara 1000, labda NAPE VS SLAA hapo kidogo tunaweza kupiga kura.
     
  7. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Hahahaa, Nyamizi hata huumi maneno kidogo, KHAAA!!!!!

    Hiyo wanaita ngumi ya usoni - Nakubaliana na wewe kuwa Mnyika ni Present and Future wakati akina Nape ni VINTAGE.
     
  8. Man 4 M4C

    Man 4 M4C JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 727
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Akagombee Igunga ajipime na Kashinde. Wa kufeli ni kufeli tu!
     
  9. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kweli hii thread imemzalilisha sana Mnyika, Mnyika labda umlinganishe na yeye kwenda kunyang'anya majimbo ya mawaziri wa JK popote atakapoenda atachukua jimbo.
     
  10. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nape ni jina la Baba ndilo lililomvuta pale alipo, lakini hana hata sifa moja ya kuwa kiongozi. Maneno ya Nape yanapingana na level ya elimu yake. Hao vijana (Nape na Mwigulu) wanaidhalilisha elimu ya Tanzania. Kwa maana hiyo, nape hawezi shinda tena nafasi yeyote ya kuchaguliwa ndani ya ccm kama Mzee Makamba alivyosema " Nape amelaaniwa duniani na mbinguni"
     
  11. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,085
    Likes Received: 2,350
    Trophy Points: 280
    Kwanini umemzalilisha Mnyika kiasi hiki. unamfananisha Genius na tahahira?
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,836
    Likes Received: 5,195
    Trophy Points: 280
    Kwakweli umedhalilisha Mh Mnyika! Nape hafai hata kugomea uwakilishi wa kijiji!

    Kwakweli kumfananisha mwanasiasa yeyote na Nape ni sawa na kumtukana!
     
  13. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #13
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nape anakubalika wapi?
     
  14. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #14
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    NAPE tumbua tu! Ona alivyonenepeana kwa kacheo kadogo.
     
  15. C

    Concrete JF-Expert Member

    #15
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mnyika
     
  16. K

    Kageuka JF-Expert Member

    #16
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi jj wapi na wapi na jembe Nape.? Jj huyu ambaye alikimbia shule au mwingine?
     
  17. K

    Kageuka JF-Expert Member

    #17
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Una masihara wewe yaani mke wa Mbowe ndo unataka kumshindanisha na Jembe la CCM nape? Masihara mengine bhana!!!
     
  18. i

    iseesa JF-Expert Member

    #18
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "Ni ukweli kuwa kuna wakati tunawaweka vijana wetu kwenye Makambi, lakini kwa sasa hivi hakuna kijana hata mmoja aliye kambini"......Nape
     
  19. c

    ck1 Member

    #19
    Aug 22, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nepi na MNYIKA
     
  20. g

    gnsulwa Senior Member

    #20
    Aug 22, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nape Jembe
     
Loading...