Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape upo wapi wiki nzima? Huko site mzee kapigwa ngumi chini ya mkanda!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by WILLY GAMBA, Mar 18, 2012.

  1. WILLY GAMBA

    WILLY GAMBA JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Arumeru tunakuulizia, kulikoni?

    Fanya mawasiliano na jamii tafadhali!( kama unajali)
     
  2. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Acha apigwe tu, si aliyataka mwenyewe. Sasa mnataka mie nimsaidieje? Aliyavulia nguo, sasa ayaoge.
     
  3. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Kipigo cha wasira ki njiani
     
  4. M

    Makupa JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Nape usisumbuke kuwajibu please
     
  5. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,715
    Likes Received: 1,734
    Trophy Points: 280
    Kamuachia PONO Wasira anahangaika hadi kutokwa na mapovu huko Arumeru wakati yeye ni kijana anayetakiwa kukibeba chama. Au Mzee wa nywele nyeupe kampiga stop tena?? Nape uanamume ni kuingia vitani, tena front na sio kushinda JF na I'd ZAKO 10 unapima upepo umekaaje nenda Arumeru dogo
     
  6. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Usiende Nape, tena usiende kabisaa.
    Wao si walidhani hela zitawapa ushindi? Wao si waliona wewe una wivu na huyo jamaa yao Asiyeoa? Si uliwakanya mapema lakini hawakusikia? Si walikuona wewe,Magesa na Chitanda mabwege wakapitisha mtu wao?
    We usiende, waache wacheze ngoma yao, utawezaje kucheza mapigo ya ngoma usiyoijua? Acha wafanye siasa za kumchafua Vicent badala ya kunadi sera.
    All in all nakushauri USIENDE, usijepata aibu itakayowakumba Aprili mosi.
     
  7. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    vipi baba Nape? njoo uwasaidie wenzako huku meru kwani wamezidiwa na makamanda huku.
     
  8. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2012
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,478
    Likes Received: 2,492
    Trophy Points: 280
    Nape hawezi kwenda AR ana sababu nyingi za justify kutokwenda kwake ni kama amepata loop hole ya kukwepa aibu watakayoipata wenzake. Lakini kama anataka aende wakagawane aibu ana uhuru huo.
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    Mar 18, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Nape yupo Morogoro, EDO amempa kazi ya kufanya kule ili asikanyage Arumeru
     
  10. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #10
    Mar 18, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Yupo Dodoma makao makuu anamnadi mgombea udiwani!! Hawezi kwenda Arusha akilogwa tu kukanyaga kule watamMWAKYEMBE!!
     
Loading...