Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape umepiga mahesabu vibaya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by andrews, Jun 23, 2012.

  1. a

    andrews JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kama ukatibu uenezi ni huu chama linadondoka nape we subiri lowasa achukue chama uone utakavyotoa povu kwa elimu,ushawishi,umaarufu,hekim a,busara pesa na elimu hymuwezi lowasa sasa utajuwa lowasa ni nani pole sana kikwete kakulengesha nenepa sana kipindi hiki utanyea bakuli 2015
     
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Aliyepiga hesabu vibaya Nape au Mr. Zitto aka Zero income?
     
  3. Salala Jr.

    Salala Jr. Member

    #3
    Jun 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nnape....nenda kaendeleze fani yako ya muziki tu, pengine utaitangaza Tanzania vema kuliko kutuharibia nchi yetu kwa sera zako za mipasho!

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  4. a

    andrews JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    i am talking about ccm ukitaka ya chadema baadae hapa ndani ya ccm ninani msafi nape aliwapa siku 90 mafisadi eti ni wa3 tu ni utani wote ni wachafu na 2015 tutawaondoa kutumia vijana mnaowandaa wa jkt na bodaboda tutawapa elimu ya kuwaonesha mnavyowanyonya kwa kuwadanganya na mascraper ya mchina pikipiki ukombozi wa nchi 2015 hakuna kuiba kura chadema itashinda kwa 75% na utaona we have data pole kwa kuanza kuumia mapema
     
  5. M

    Mzalendo K Member

    #5
    Jun 23, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahaa ndo nyie malay** wa humu ndani Lowassa anawatumia na cdm inawatuma MMMhhhhh! ADUI YAKO AKIKUSIFIA UJUE UMECHEMSHA, AKIKUPONDA KAMATA HAPOHAPO. NAPE USIRUDI NYUMA ULIPOSHIKA NI SAHIHI KABISA NA INAWAUMA SANA WENZIO NDO MAANA WANAJARIBU KUKUKATISHA TAMAA.
     
  6. M

    Mzalendo K Member

    #6
    Jun 23, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unalidhalilisha jina zuri rafiki.MBONA UNAONGEA KAMA BATA ANAHARISHA HAPA??? HATA BUSARA KIDOGO YA KUWAZA MMEKOSA? CDM NA FISADI WENU EDWARD aka MMASAI FEKI KWISHNEI
     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,849
    Likes Received: 5,236
    Trophy Points: 280
    Yan ukiongelea swala la lowasa a.k.a mwamba wa kaskazini unawafanya wana ccm watetemeke kabisa maana huyo mtu wana muogopa sana, naomba usimtaje sipendi kumpoteza nape kwenye anga ya siasa!

    Kwakweli hutompata nape kwenye huu uzi ni muoga sana.
     
  8. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #8
    Jun 23, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    Kuna jambo moja nina uhakika nalo....washabiki wa lowassa wameweka njaa mbele....
     
  9. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Ndoto za mchana hizo,cdm huwezi fananisha na nyinyiem hata mkuu wako wa nchi anajua hilo!.....mtoa mada hujakosea,Nape kapewa zigo then wenyewe wamekaa pembeni wanausoma mchezo anavyohangaika nao!....km anabisha atuambie cku 90 za kujivua gamba zimeishia wapi? El ndo kiboko yenu ww na wenzio huko nyinyiem, dadadeki!
     
  10. a

    afwe JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 4,053
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Tupunguze njaa zisizo na maana
     
  11. a

    andrews JF-Expert Member

    #11
    Jun 24, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​ccm ikimfukuza Lowasa mtakosa mishahara ya kuwalipa makatibu wenu shauri yenu lowasa ni taifa kubwa
     
Loading...