Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape ukakague namitambo ya symbi.... Ubungo !!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jun 23, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    [​IMG][​IMG]msanii wetu wa wiki nnape nnauye akikagua mitambo TSN ,Hope next ni SYMB....uBUNGO[​IMG]
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Picha ya juu kama anataka kuuliza mbona amjaniweka hotuba yangu ya majuzi kijijini...naniiinoo......
    Big up nape
     
  3. e

    ebrah JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 397
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mnmmmh! anaelewa hata kitu, kunatofauti ya kukagua na kutembelea, huyu ametembelea ili apate cha kuwadanganya watoto wa primary wanaofika kwenye mikutano yake! kwani mara ngapi hata JK ametembelea mashirika akayasifia anaondoka nyuma yake unaskia skendo? hawana jipya wanajaribu kusugua magamba, kwani wameshindwa kuyavua!
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yeye ni nani mpaka akague?fani gani zaidi ya usanii
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Jamani kidume kimenenepa mpaka nguo zimeanza kumbana
     
Loading...