Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape;"tutashinda arumeru zaidi ya igunga"

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by R-CHUGA, Mar 30, 2012.

  1. R-CHUGA

    R-CHUGA Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nimemsikia katibu wa uenezi wa CCM akijitamba kwenye chombo kimoja cha habari kwamba chama chake wana uhakika wa kushida zaidi ya walivyoshinda Igunga. Amesema hii ni kutokana na utafiti walioufanya na kugundua kwamba bado sisiem inakubalika sana Arumeru.Ila kilichonishangaza hajasema huo utafiti ulifanyika kwa njia gani ukizingatia hakuna kura za maoni zilizowahusisha wananchi ambozo zimeshafanyika au anataka kutuambia kwamba ana scanner inayoscan ubongo wa wananchi.
     
  2. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Yule nae sausage
     
  3. m

    msnajo JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,061
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Mwambie akaribie Meru. Kiboko yake ni Lowasa, lazima amsujudie!!
     
  4. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hizo ni kauli tu hata TLP ADC wanaweza wakasema. Sikukuu ya wajinga ndio suluhisho la kauli hizi zote
     
  5. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,652
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Kesho kutwa c mbali
     
  6. Kiwewe

    Kiwewe Senior Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Utafiti wao wametumia TUME ya TAIFA ya UCHAGUZI pamona na Jeshi la POLISI.
     
  7. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,145
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    It's just a matter of tym. J2 sio mbali. Tusubiri...
     
  8. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Huwa ninapata faraja kumsikia kiongozi wa CCM akisema "BADO" tunakubarika au "BADO" tunaushawishi kwa sababu huu ni ushahidi uliofichika ndani kabisa ya nafsi zao kwamba INFACT HAWAKUBARIKI.
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Kuishi kwa Matumaini Jazz Band!
     
  10. e

    ebaeban JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 1,684
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    NAPE is just another fool.
     
  11. M

    Mpanzi JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 754
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Propaganda tuu hizo, nasikia leo anabow kwa the great Laigwanan, chezea Lowassa wewe! kwake kila mwana CCM atapiga goti!
     
  12. R-CHUGA

    R-CHUGA Member

    #12
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Namshauri ka anahisi wanakubali basi wasiendelee na Kampeni.
     
  13. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nape Is walking in a political coffin
     
  14. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Aisee. Atuletee matokeo hapa mapema mapema kama yale ya Igunga halafu akane ID yake tena.
     
  15. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #15
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wankubalika wapi?
    Mbona wanafanya matukio ya kinyama, kuua na kumwagia watu tindikali?
     
  16. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #16
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mfa maji hakosi kutapatapa!
     
  17. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #17
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mkuu naona utabiri wa nape ulikuwa sahihi kabisa 100%. Mpeni salaam mwambieni anakaribishwa sana kwenye sherehe ya kumpongeza SIOI mkwe wa EL.
     
Loading...