Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NAPE: Tutashinda Arumeru, Chadema wameishiwa

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by kakakuona40, Mar 18, 2012.

  1. kakakuona40

    kakakuona40 JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KATIBU wa Halmashauri Kuu ya Taifa, Itikadi na Uenezi wa Chama Cha Mapinduzi (CCM), Nape Nnauye amesema chama chake kinajiandaa kusherehekea ushindi Arumeru kutokana na nusu ya maofisa wa Chadema kuanza kuingia mitini kutokana na ukosefu wa fedha za kufanyia kampeni, anaripoti Sifa Lubasi kutoka Dodoma.

    Nnauye alisema hayo Mjini Dodoma wakati akimnadi mgombea wa kiti cha Udiwani katika Kata ya Chang’ombe, Manispaa ya Dodoma na kutaka wananchi wasifanye kosa kuchagua chama kingine badala ya kuichagua CCM.

    Alisema kuwa, katika ushindi wa Ubunge huko Arumeru CCM itaibuka na ushindi kutokana na kuwa Kata 17 za Arumeru Mashariki madiwani wake wote ni wa CCM.

    “Tumeanza kuandaa sherehe za ushindi, walikwenda Igunga na Uzini na kufanya kampeni za mbwembwe, sasa wameishiwa hivi ninavyoongea nusu ya maofisa wa Chadema kutokana na ukosefu wa fedha za kampeni hata wafadhili wao sasa wamekunja mikono, tumewapiga chaguzi mbili wafadhili wao wamewabania,” alisema.

    Aidha, alisema kuwa yuko tayari kupokea wanachama wa Chadema watakaorudi CCM kutokana na hali halisi ilivyo hivi sasa.

    “Nasikia Zitto Kabwe ilikuwa aje huku kuzindua kampeni lakini alipodokezwa kuwa mimi ndiyo nakuja huku akaingia mitini, wapeni adhabu wapinzani kwa kuwanyima kura,” alisema Nnauye ambaye amewataka wakazi wa Kata ya Chang’ombe kumchagua Bakari Fundikira wa CCM.

    Naye Mjumbe wa Halmashauri Kuu ya Taifa (NEC) ya CCM, Anne Kilango-Malecela ambaye pia ni Mbunge wa Same Mashariki, aliwataka Wana- Chang’ombe kumchagua mgombea wa CCM ili waweze kutafuta amani ya kudumu.

    “Kinamama wa Kata hii mzunguke nyumba kwa nyumba kutafuta kura za CCM ili mtafute amani ya kudumu kwani amani ikipotea waathirika huwa kina mama kama ilivyokuwa kwenye mgomo wa madaktari walioathirika zaidi ni kinamama,” alisema katika uzinduzi huo uliohudhuriwa karibu na viongozi wa CCM wa ngazi zote kutoka mkoani Dodoma.


    Source: HabariLeo | Nnauye-Tutashinda Arumeru, Chadema wameishiwa
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Mar 18, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180

    1. Source: Habari Leo
    2. Arumeru iko Dodoma?
    3. HabariLeo | Gwiji la Habari Tanzania Nnauye-Tutashinda Arumeru, Chadema wameishiwa
    4. Dk Slaa atua Arumeru kwa kishindo
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Mar 18, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Haya ndiyo maendeleo ya ccm tokea miaka 50 iliyopita
    [​IMG]
     
  4. Gracious

    Gracious JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,692
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    nape anachekesha.Hivi zitto anaweza kumkimbia nape? unaweza linganisha nazi (nape) na jiwe(zitto).?
     
  5. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Sometime napata tabu kujua nani ni nafuu kati ya Nape na Wassira, who is the best kwa miropoko?
     
  6. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2012
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huwezi kulinganisha tope na jiwe kweli ccm wanaweweseka
     
  7. K

    Kaseko Senior Member

    #7
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hoja ya Nape haina mashiko, chadema ni chama kinacho o focus hawawezi kufanya kama walivyofanya Igunga na ndio unaona hata makampeni meneja ni wengine na style wanayotumia ni nyingine wanafanya kampeni kuendana na jiografia ilivyo. Tatizo sio pesa kinachotafutwa ni ushindi kwa taarifa yake huyo Nape ajue kuwa pesa wanazogawa ccm ni mtaji wa cdm.
     
  8. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Nilitegemea kusikia CDM wameishiwa sera kumbe wameshiwa pesa akili matope kabisa. Yeye yuko Dodoma halafu anasema wameshashinda Arumeru Mashariki na wanajiandaa kufanya sherehe, badala ya kukazania diwani wa Chang'ombe ashinde yeye anawaza jimbo ambalo hajui hata vumbi lake likoje.
     
  9. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Inabidi Nape afungue kampuni ya kufua Nepi za watoto,siasa hawez
     
  10. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #10
    Mar 18, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kama mtu anakwenda kuzindua kampeni Dodoma lakini anazungumzia matumaini ya ushindi Arumeru ni dalili ya wazi kwamba hawana matumaini ya kushinda arumeru mashariki kwahiyo wamebaki kuweweseka.
    Makada wao wote walioko arumeru wamekwenda kuhubiri matusi wakati makamanda wa chadema wanamwaga sera tu.
    Hii ya kwamba chadema wameishiwa fedha ni kiwewe cha kuona wananchi wanavyomchangia mgombea wa chadema kila anakopita kufanya mikutano ya kampeni.
     
  11. only83

    only83 JF-Expert Member

    #11
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nape Nnauye,Mwigulu Nchemba,Benjamini Mkapa na Livingstone Lusinde ni kama mapacha..yaani wana akili za kitoto kweli kweli...kazi yao ni kuropoka bila kutafakari.
     
  12. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #12
    Mar 18, 2012
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hao wote wameishiwa sera hawana la kuwaambia watu.
     
  13. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #13
    Mar 18, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,702
    Likes Received: 1,717
    Trophy Points: 280
    Kumkomoa huyu Nepi inabidi tuzidishe michango yetu ya hali na mali kwa CDM. Wao wanachota fedha zetu hazina na kupokea fedha chafu toka kwa wahindi wakwepa kodi wanajiona wameshinda kwa hela. Wana Arumeru wana msimamo wao wa KULA ccm KURA CDM na fedha nyingine toka ccm wanamchangia Nassary
     
  14. p

    pazzy Senior Member

    #14
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 194
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    makamanda wapo arumeru wanajenga mazingira ya ukombozi....nape uliona kazi ya mh zitto wakati akizindua kampeni za udiwani mwanza?kama unaweza moto wa makamanda kalibu arumeru"
     
  15. Queen Kyusa

    Queen Kyusa JF-Expert Member

    #15
    Mar 18, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 637
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nape bwana kweli vuvuzela yani hao mabwana sasa badala ya kunadi sera zao wameanza kuingelea cdm. Alafu huyu nape huwa anapenda kuropoka wakati wa uchaguzi igunga alibandika matokeo kwenye page yake wakati yalukuwa bado hayajatangazwa rasmi sasa ameanza na Arumeru kuandaa sherehe za ushindi wakati hata uchakuzi bado nimeanini Magamba ni majizi
     
  16. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #16
    Mar 18, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,360
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Kampeni Dodoma, analeta habari za Arumeru. Kama anatamani si aende akapambane na kina Nyerere kama anataka.
     
  17. B

    Baba C Senior Member

    #17
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inabidi Nape ahojiwe!Atatangazaje kuanza maandalizi ya kusherekea ushindi wakati ndo kwanza kampeni zimeanza.Inaelekea ana uhakika wa njama za kuhujumu matokeo Arumeru.
     
  18. Ufunuo

    Ufunuo JF-Expert Member

    #18
    Mar 18, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kimwili yupo Dodoma, kimawazo yupo Arumeru, poor Nape. Anateseka na kuweweseka.
     
  19. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #19
    Mar 18, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kilango anazungumzia amani, hahaha, ipi hiyo? ya polisi kuua watu. Hivi kwa nini yasitengenezwe mabango makubwa na vipeperushi vyenye picha za akinamama wamelala chini mahospitalinini, wanafunzi wansoma chni ya mti, n.k ambayo yanaonesha ukatili wa CCM, yatumike kwenye kampeni?


    Mi nafikiri zitakuwa na impact kubwa kwa jamii pale watakapoziona.
     
  20. M

    Mpanzi JF-Expert Member

    #20
    Mar 18, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 754
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kama Zitto ni Almasi, Nape ni Kitunguu!
     
Loading...