Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape tunahitaji miaka mingapi ccm kujivua gamba?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Japhari Shabani (RIP), Jul 18, 2011.

  1. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #1
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tumekua tukishuhudia miezi zaidi ya sita kuhusu sakata la kujivua gamba kwa mapacha watatu Rostam,Lowassa na Chenge mpaka sasa mbali na propaganda na siasa za majukuwaani hakuna kinachoeleweka.Mbali na Rostam kujitoa tulitegemea kauli ya ushindi toka CCM lakini kujitosa kwa Rostam kumeleta mvutano na tafsiri wingu ndani ya CCM inaonekana hata CCM haikutarajia kwa Rostam kujivua gamba.SASA NAULIZA MH. NAPE TUNAHITAJI MIAKA AU KARNE NGAPI CCM KUJIVUA GAMBA.Nawakilisha.
     
  2. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #2
    Jul 18, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,793
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    hilo ni swali gumu sana kwa kichwa km nape.
     
  3. MANI

    MANI Platinum Member

    #3
    Jul 18, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,868
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280

    Umeua mkuu !
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nape hawezi kujibu hili swali
     
  5. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    wapeni miaka mingine 40 tena watimize ahadi zao
     
Loading...