Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape tumia akili

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lavie, Apr 19, 2012.

  1. Lavie

    Lavie Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tangu kujiondoa baadhi ya viongozi CCM na kwenda CHADEMA, umekuwa unatoa kauli za kujifariji na zisizo na point hata kidogo, jamii haikuelewi kabisa, Chama Chako kimeoza, kinanuka, kinakufa taratibu, acha utoto, kuna tatizo hapo CCM, Sema kweli angalau usaidie Chama chako, hata Idd Amin wakati majeshi ya Tanzania yameiteka Kampala aliendelea kutangaza kuwa bado yuko imara, hatimae akatorokea Saudi Arabia.

    Toa kauli za ukweli ingawa unauma. CCM si Chama Cha Ukombozi tena ndio maana watu wanahama kwa kasi. Historia itakuhukum usidhani tutakusahau kwa unayoyafanya leo, Utawajibishwa wewe na genge la wezi wenzako ndani ya CCM mda utapofika, mnaifanya nchi hii kama mali yenu binafsi, wako wapi kina Mobutu?

    Gadaffi, Samuel doo, n.k? Mtakuja jibu yote haya tena kwa machungu. Wananchi tuna machungu sana na nyie pamoja na familia zenu. YANA MWISHO.
     
  2. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Unapoteza muda kutoa ushauri kwa VUVUZELA
     
  3. d

    dguyana JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimesikia Kaka Nape akitoa matamko juu ya watu waliohama CCM kwenda CDM hivi karibuni. Je Nape unasema nini juu ya ripot ya Mkaguzi Mkuu pamoja na kamati ya bunge?

    Kaka Nape kama upo na unaona tafdhali naomba utujuze. Labda kidogo tutaamini umesimama kwenye msimamo flani hivi.
     
  4. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 793
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Umenena ukweli, huyu Nape nilikuwa najua he know much to think but now dayz yupoyupo tu huyu jamaa na mbaya zaidi hajielewi na sijui kapewa bima ya kutembelea VX in all maisha yake ndo mana anaropokaropoka tu
     
  5. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tangu lini nape amekuwa na AKILI?
     
  6. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wakuu huyu ni wa kupuuzwa sana tu,kutoka kwenye kupanga chumba kimoja changanyikeni mpaka kupewa nyumba ya kueleweka na vx juu ndio kumemfanya awe mwehu zaidi,yaani yeye anachojua ni porojo na mifano ya kitoto tu, Watanzania wa leo hawataki tena propaganda!
     
  7. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Unashauri Nape?...Unapaka Rangi Upepo!
     
  8. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Achana na nepi! babake alimwachia irizi ya hilo lichama
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,136
    Trophy Points: 280
    Una maana gani kumwambia zuzu atumie akili??
     
  10. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,366
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160


    Atumie akili aitoe wapi? VICHWA VYA NAZI!
     
  11. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    lakini unakumbuka millya alichosema au una mlaumu tu bure nape kwa vile shemeji yako? millya alisema amekasilika na kauli ya kuwa rais hata toka kaskazini,sasa unataka nape atetee wanachama wanaotaka urais kwa ukanda? magamba yaende huko chadema! nape uko sahihi
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa ajui kama ni sikio la kufa?
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ni unsound mind wa kuzaliwa siyo?
     
  14. mwakichi

    mwakichi JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2012
    Joined: May 14, 2011
    Messages: 405
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nape nnauye..kwel umasikin mbya..jamaa kaacha kujichubua bna..duuh,c anakula ac
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    au anaezeka nyumba kwa kutumia chekecheke badala ya bati
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    teh teh zuzu kweli
     
  17. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Magamba mangapi wameweza kuyavua zaidi ya lile moja rost huku mengine yakikataa na kutoa kauli za zarau na hao waliokuwa wakihubiri ni magamba wakibaki wameumbuka na kuonekana wao ndo magamba yaliyokuwa yakihubiri unafiki na chuki!
     
  18. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Chama Kimemwelemea, amejikuta hajui yupi adui yake yupi Rafiki yake.
     
  19. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #19
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Napeeee...Huyu Nnauye ndiye ambaye mnamjadili hivi kwlei.....tufanye mambo mengine jamani....Nape anahangaika tu. Eti atumie akili....sasa atatumia kit asichokuanacho....HANA AKILI ATUMIE NINI??? Mnamuonea tu.
     
  20. M

    Mwanandani Senior Member

    #20
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nape na lusinde kweni wana tofauti jamani?
     
Loading...