Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape tueleze; serikali imeishiwa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ELFU-ONEIR, Aug 4, 2012.

  1. ELFU-ONEIR

    ELFU-ONEIR Senior Member

    #1
    Aug 4, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hii serikali inayoongozwa na ccm ilisema tuipe madaraka ya kuongoza ili watuletee maisha bora lakini badala yake .......
    1. Haiwezi kuwalipa walimu,
    2. Haiwezi kulipa madaktari,
    3. Haiwezi kuzuia mfumuko wa bei,
    4. Haiwezi kuwawajibisha wafuja mali ya umma,
    5. Haiwezi kutenganisha siasa, utawala na biashara,
    6. Haiwezi kuboresha maslahi ya polisi,
    7. Haiwezi kupunguza safari za raisi nje ya nchi,
    8. Haiwezi kuingia mikataba mizuri ya madini kwaajili ya taifa zima,
    9. haiwezi kuzalisha umeme wa kutosheleza mahitaji ya wana nchi wake,
    10. Haiwezi hata kuthibitisha kama mlima kilimanjaro upo tanzania,
    11. Haiwezi kujenga miundo mbinu bila kuchukua hela ya wafanyakazi huko kwenye mifuko ya hifadhi ya jamii.
    12. Na pia haiwezi hata kulipa fedha ambazo imezikopa kutoka katika mifuko ya hifadhi ya jamii.
    13. Yaan aibu .........
    14. Hauwezi,..........
    15. Haiwezi..........
    Serikali hii imekua ni yakutembeza bakuli huko nje ya nchi

    2015 mtakuja kusema tuwape ridhaa ya kuongoza nchi? Kwa kigezo kipi?
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,033
    Likes Received: 1,330
    Trophy Points: 280
    Bora utawala wa mkoloni kuliko wa CCM!maana mkoloni amefanya makubwa reli,meli mv liemba,victoria,bandari,elimu bora,mashamba na mazao ya biashara baada ya uhuru vyote vimekufa
     
  3. H

    Honey K JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2012
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 629
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwanza bahati mbaya sana kwako kuwa haya ni mawazo yako binafsi!! Halafu huna uwezo wa kushawishi kura hata moja kwa hoja zako na ndo maana huwezi hata kutumia jina lako halisi na Id yako halisi kwahiyo mtazamo wako hauna madhara kwa Imani ya Watanzania kwa CCM! Enddelea kuamini hivyo, lakini usinune mwaka 2014 na 2015 Watanzania watakapofanya uamuzi usioudhani!



     
  4. H

    Honey K JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2012
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 629
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sio tatizo lako unaitwa BONGOLALA
     
  5. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nape jibu hoja siyo kejeli na mipasho.haijengi ni bora uipotezee kuliko kulipuka.
     
  6. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Nape akiwa attacked personally analalamika, akipewa hoja analeta personal attacks. You want to know why we use fake ID's, ni kwa sababu tuko kwenye ukoloni wa mtu mweusi. Ukipinga chochote kwa nguvu unaishia MambwePande.
     
  7. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nnauye jr kwani ndo nape? Mbona nape alishakana siku nyingi kuwa yeye hayupo JF
     
  8. kupelwa

    kupelwa JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 652
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    inayotumia mahakama kama mhimili wake kuzima haki ya watanzania
     
  9. U

    Udaa JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 727
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    watakucheka wewe,usijifanye huelewi ni jinsi gani hatuwapendi.
     
  10. ELFU-ONEIR

    ELFU-ONEIR Senior Member

    #10
    Aug 4, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Waungwana mhishiwa nape analeta dharau. Anahisi kama mimi sina ushawishi. Bt yeye akazane kuwashawishib walimu madaktari, majobless, wamachinga na wengineo yakuwa ccm ndio nkombozi wao then tuone 2015 atatokea mlango gani. Coz kwajinsi tunavyoyataka mabadiliko nikama hata yatokee kesho ili hiki chama cha wakoloni weusi kitie akili.
     
  11. H

    Honey K JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2012
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 629
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hahahahhahahahahahahahaaaaaaaaaa!
     
  12. ELFU-ONEIR

    ELFU-ONEIR Senior Member

    #12
    Aug 4, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    lough now, cry later. 2015 mtajibeba au mtumie mahakama kuwapigia kura.
     
  13. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #13
    Aug 4, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mkuu jibu Kama kiongozi wa magamba sio Kama muimba Taarabu
     
  14. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #14
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,859
    Likes Received: 5,253
    Trophy Points: 280
    Ile ahadi ya kuigeuza kigoma kama Dubai bado mpango hupo?

    Pia ni shukuru kwa ushirikiano wako japo siko upande wako.angalia usipate harufu ya ufisadi maana wewe ni kijana mdogo.
     
  15. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #15
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hilo na kigoma kuwa dubali nasita kusema ni day dream....nilikuwa nafuatilia mkutano wao ujawa na sound toka kwa mawaziri wanakumbushia ahadi na mipango ambayo imekuwa ikitumika wakati wa kampeni.kwa kifupi sijaelewa msingi wa mikutano yao nimemuliza Nape theme ya mikutano(jangwani,rukwa na kigoma ni nini?ajajibu.
     
  16. FortJeasus

    FortJeasus JF-Expert Member

    #16
    Aug 4, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 537
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45

    Mkuu Nape anadai haya ni mawazo binafsi ya mleta hoja kwa hiyo hayana madhara kwa jamii pana ya Watanzania!
    Ningependa kueleza kuwa hata wazee wetu walipoanza harakati za kusaka uhuru,wakoloni waliamini na walidai kuwa hayo yalikuwa ni madai binafsi ya Watanganyika wachache na kwa hiyo koloni lingeendelea kubaki salama!
    Yaliyotokea baadaye sote tunayajua.
    Mkuu Nape nakuhakikishia kuwa huna haja ya kujua majina halisi ya wachangiaji,muhimu ni hoja zao!
     
  17. Blessed

    Blessed JF-Expert Member

    #17
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 2,394
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145

    Nape Nape Nape!haya tuingoje 2014,
     
  18. Blessed

    Blessed JF-Expert Member

    #18
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 2,394
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    sasa kakimbia wap?anadevelop skills zake katk fulan hapa!
     
  19. papason

    papason JF-Expert Member

    #19
    Aug 4, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Wee kilaza napee!

    kumbe ndio maana mzee makamba alitaka 'kukuchinjia baharini' mshukuru 'sana dhaifu'
     
  20. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #20
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Nape kwa ufupi anatakiwa aseme - TUMETHUBUTU TUMESHINDWA TUACHIE MADARAKA
     
Loading...