Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape tokeza kufafanua kujiuzulu kwa mawaziri wenu - Rai

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwikimbi, Apr 21, 2012.

  1. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Popote ulipo nape tafadhali toa ufafanuzi haraka kuhusu mawaziri hao kujiuzulu, my take" huko maofisini wizi mkali unapangwa kwa kuwa ni kama serikali haipo. Rais yupo ughaibuni, waziri mkuu kikaangoni akisubiri kufukuzwa, spika non direction, anapayuka hiki mara kile, inatakiwa busara kuweka mambo sawa kati ya leo na jumatatu
     
  2. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nape ni VUVUZELA, Hajui ayasemayo zaidi ya kubwatuka!
     
  3. J

    JOHN MKUTANI New Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba mnieleweshe wanaJF NI kweli hawa magamba wamejiengua?
     
  4. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hawezi kusema lolote; tamko rasmi litatolewa na PM Pinda
     
  5. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Hawezi tokelezea ng'o!!

    Mwisho wao huoooooooooo, waendelee tu ku karolaiti ila wajue hawana lao tena!
     
  6. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wamejivua gamba...
     
  7. King2

    King2 JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    The VuVuzela nalo Ngoja muda wake uishe Mimvi ana hamu naye sana.
     
  8. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,188
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Atasema magamba wamejipima,wakaona ni heri wajivue gamba!pia chama bado kiko imara!!
     
  9. R

    Roosevelt Senior Member

    #9
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nape mbona hana jipya
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    PINDA ALIVYO na kigugumizi atapamba sana kujiuzulu kwa mawaziri hawa, maana ana domo zito mno! NA ATAWAFANYA WANANCHI WAAMINI KUWA MAWAZIRI HAO WAMEONEWA!
    Hakyanani Pinda ni stooge!
     
  11. T

    Trackit Member

    #11
    Apr 21, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa ni zaidi ya uongozi wa lowasa,natamani waziri mkali kama lowasa na mwenye maamuzi ya busara kama lowasa.Mtoto wa mkulima hana jipya zaidi ya kulia
     
  12. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,199
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    ...atasema;
    Nape, ...tulipanga kuwaondoa kitambo na walishapewa onyo na mh. Rais wakaendelea na uzembe. Na hapo demokrasia imetumika na bado mpaka chama kitakapotakata kabisa. CcM itadumu milele. Wapinzani wanajisumbua bure tu.
     
  13. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hivi kuna ushahidi gani kama hao mawaziri wamejiuzuru? Wametangaza wapi? Kabla ya kuanza kuomba matamko, ingekuwa vema kama tungesubiri kauli ya mwisho ya hao waliopo kwenye mamlaka watwambie wazi kwamba kweli wamejiuzuru. Lakini hivi sasa zinaweza kuvumishwa hizi story wee, halafu ukaambiwa wameghairi. Au huijui Tanzania?
     
  14. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #14
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 2,872
    Likes Received: 815
    Trophy Points: 280
    Waandishi wa habari kama walimsikia Waziri Mkuu anaseema atatoa ufafanuzi Jumatatu,kwa nini hawakusema? Wao wamesema tu atatoa ufafanuzi baadaye,and every one is assuming that it will be tonight. Delay inaweza kuleta hali ya wasiwasi. Au inaweza kumaanisha watu watapata muda zaidi wa kujadili. Lakini huu sio mjadala wa watu. Hii ni wabunge wa CCM wamekaa kikao cha siri wameamua kuwafukuza kazi mawaziri. Hii haimhusu yoyote isipokuwa Wabunge Waziri Mkuu na Rais.
     
  15. c

    chamgema12 Member

    #15
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umenena kaka, naongezea tu, Tanzania nizaidi ya uijuavyo!
     
  16. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #16
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,154
    Likes Received: 3,708
    Trophy Points: 280
    Hicho kikao kama pinda alishiriki kitakuwa batili, sababu naye anatakiwa kung'olewa, automatic anakosa uhali wa kula njama kuwafukuza wenzie wakati tupo stage ya kumkaanga yeye!
     
Loading...