Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape - speak now or forever keep your trap shut!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mag3, Apr 23, 2012.

  1. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,557
    Likes Received: 2,491
    Trophy Points: 280
    Kijana Nape, angalau wape pongezi Wabunge mashujaa sita wa CCM waliothubutu na ikiwezekana usiishie hapo, walaani wote waliobaki kwa kuonesha woga na unafiki uliokubuhu. Ukifanya hivyo, wengi wetu tuliokubatiza "toothless bulldog" huenda tukakuangalia kwa miwani mipya na tukawa tayari kukukaribisha kama mwana mpotevu. Lakini hapa naomba nikuonye, mlango wa kutokea unazidi kubana na hii ni nafasi ya pekee kwako kusimama upande wa wazalendo kulitetea taifa hili.

    Kama ni hivyo kazi tunayo!​
     
  2. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu hilo ni kaa la motto!Saying is what makes Nape lives!Ebu tembelea FB wall yake kule ndiko huwa anabandika matamko either Matapishi!
     
  3. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Yuko Europe!!

    Source; Le Mutuz...
     
  4. F

    FJM JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nape yuko Ujerumani kama kawaida kuhudhuria vi-warsha vya hapa na pale!
     
  5. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,066
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    Nape unakumbuka maneno ya Marehemu Phares Kabuye Bungeni? CCM mnanyea ndani mlikolala, asubuhi mnatoka lakini jioni mnarudi ndani mle mle mlikonyea mwanzoni...

    My take: Akili za CCM zinahitaji overhaul au shutdown + new installations then restart

    [TABLE="width: 747"]
    [TR]
    [TD]Surname[/TD]
    [TD]Kabuye[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]First Names[/TD]
    [TD]Phares Kashemeza[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Alternate Name[/TD]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Title[/TD]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Country of Birth[/TD]
    [TD]Tanzania[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  6. d

    dguyana JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani ye mjinga. Wacha aongeze salario via per diem. ndio kilichobaki.
     
  7. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    Hah hah Awalaani wote .... Hapana anachofanya ni ....

    Fujo za juzi.gif
     
  8. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Hii nimeipenda!
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wakati unakuja na ataona uongo si jambo zuri na atasema ukweli japo atakuwa too late
     
  10. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,169
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160

    ni denmark
     
  11. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    wanakoelekea magamba siku si nyingi tutaskia wametandikana makonde kwenye hivyo wanavyoviita vikao vya ndani,this is not far na haihitaji shehe yahya ndo aseme,they no longer dance to the same tune
     
  12. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahahahahahahahahah!!:horn:
     
Loading...