Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape sawa sawa na chifu Mangungo, mbwa kibogoyo !

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JOB SEEKER, Feb 5, 2012.

  1. JOB SEEKER

    JOB SEEKER Senior Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kukosa meno katika Utendaji wake hana,anafanya kazi kwa shinikizo

    la watu fulani hamna utekelezaji wa maamuzi magumu,anasema hamna

    maamuzi magumu bali ni maamuzi sahihi na makini,uamuzi mgumu ni hoja za
    vibaka au wasiojielewa,


    source; star TV.
     
  2. I

    Ismaily JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kikwete ajiuzuri pamoja na serikali ya kifisadi CCM watuachie nchi yetu,tumechoka na ufisadi na ujambazi wa mali za watanzania.
     
  3. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ni mlopokaji asiye na adabu,eti watajiondoa..bansen bana naye ni msomo mpuuzi sana kumbe nimegundua kwanini mzee wa watu alihama udsm na kwenda saut.
     
  4. Helper

    Helper JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 741
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Mkuu bora Mangungo hakuwa na elimu na hakujua anachokifanya ila huyu jamaa nizaidi ya zezeta!
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwahiyo El alivyosema serikali ichukue maamuzi magumu alikua anamaanisha maamuzi kama hayo?
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wenzako misri waliongea kwa vitendo wewe unaongea kwa keyboard tutafanikisha harakati za kuikomboa Tz kweli?
     
Loading...